Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมไหนสามารถแบ่งแผ่นเกมเป็น 2แผ่นได้บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมไหนสามารถแบ่งแผ่นเกมเป็น 2แผ่นได้บ้างคับ

คือผมมีเกม Command & Conquer 3 Tiberium Wars แต่ขนาด มัน 7.47G อยากทำให้มันเป็น dvd 2แผ่นอ่ะคับ แล้วแบบให้มันลง แผ่นแรกเสร็จ แล้วก้อให้ขึ้นว่าต้องการแผ่น 2อ่ะ แบบนี้อ่ะ

ที่พวกร้ายขายแผ่นเกมเขาทำกันอ่ะคับ ต้องใช่โปรแกรมอะไรหรอคับ แล้วทำยังไงบ้างอ่ะคับ
    ขอบคุณมากคับ
    Last edited by NerubiaN; 30 Apr 2007, 13:50:30.

Winrar มั้ง

Comment

ผมไม่ได้จะให้มันเป็น part นะคับ ผมต้องการให้มัน ลงเหมือน แผ่นแกมทั่วทั่วไป อ่ะที่ลงแผ่น 1 เสร็จใส่ แผ่น 2 แบบนี้อ่ะ

Comment

อยากรู้เหมือนกานคับ ดันๆ

Comment

นั่นดิครับ รอผู้รู้มาตอบ

แต่ CC3 ผมลงทุนหาแผ่น DL มาไรท์เลยน้า เห็นว่าเกมมันควรค่าต่อการเก็บรักษา อิอิ

Comment

Working...
          X