overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 18 of 18

Thread: 8800GTS เหลือ 9900จริงไหมคับ

OverclockZone Member Talent`aOn's Avatar

Default 8800GTS เหลือ 9900จริงไหมคับ

ผมเห็นเขาบอกกันมันเหลือ 9900 อะ งงมากๆ เห็นพี่ปู บ้า บอกมะวานเจอ 8800 แต่ไม่รุ้ข้างหลังเปนอะไร 8พันกว่าๆ ยิ่ง งงเข้าไปอีก

ใครรุ้มาบอกกันหน่อย

OverclockZone Member Herulaya's Avatar

8800GS มั้ง

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ลองซื้อดูครับ เดี๋ยวรู้ทันทีเลย

OverclockZone Member llkill's Avatar

Quote Originally Posted by Herulaya View Post
    8800GS มั้ง
    มีด้วยหรอ 8800GS

OverclockZone Member Talent`aOn's Avatar

เห็นอีกเว็บนึง เขาบอก 640mb เหลือ 9900 ผมงงอีกอันนี้

OverclockZone Member คิม's Avatar

Cool

Quote Originally Posted by Talent`aOn View Post
    เห็นอีกเว็บนึง เขาบอก 640mb เหลือ 9900 ผมงงอีกอันนี้

อีกเวปนั้นเค้าออกมาบอกว่าเป็น Apirl Fool Day ครับ

ส่วน 8800GTS ราคาคงไม่ลดมาแล้ว ต่อให้ 8900GS ออกมา
    ราคาก็ยังเท่าเดิม จนกว่าจะเลิกทำนั้นแหละ

OverclockZone Member Beleave's Avatar

อ่านให้ละเอียดหน่อยนะครับ เหอะๆ เล่นเอาเสียวเลย

มันเป็น April FOOL's Day

Moderator Gearhead's Avatar

April Fool's Day ครับ

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

โดนอำแล้วครับ ^ ^

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

คือไรอะคับ April Fool's Day อะคับ

OverclockZone Member

^
    ^
    ^
    เมษาฯตอแหนน่ะครับ แต่จริง ๆ เลยมานานแล้ว เพราะมันคือวันที่ 1 เมษาฯ ของทุก ๆ ปี

OverclockZone Member MomantuM's Avatar

เล่นเอาเหวอ เลยนะ

OverclockZone Member kenji_shinoda's Avatar

ถ้าราคาเหลือเท่านี้ ของคงหมดภายใน1วัน อิอิ

OverclockZone Member bua_narak's Avatar
    คริสจักรแห่งตุ๊ดประจำหอม่วง

April Fool's Day มันคือวันที่เวป หนังสือพิมพ์ ข่าวTV รายการTV จะหลอกกันโดยไม่มีความผิดเช่น"จะถล่มพระราชวังไปสร้างดิสนี่ย์แลนด์"อาไรแบบนี่อะค่าแล้วก็มีของแปลกๆมาเยอะเลยเช่นเทียนไขที่แปะหน้าว่ากลิ่นวาลิล่าแค่ความจริงเป็นกลิ่นตดอาไรแบบนี้อ้ะ อย่างราคาที่ไปเจอมาก็อ่าน๊ะ เหอะๆๆ เข้าใจกานเน้อ ^ ^

Tatto
    Guest

ก็อำได้ใกล้เคียงมากเลยนะคับ

ผมซื้อของ Galaxy มา แพงกว่า 300

เรื่องที่อำอาจเปงเรื่องจิงก็ได้นะเนี่ย

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by bua_narak View Post
    April Fool's Day มันคือวันที่เวป หนังสือพิมพ์ ข่าวTV รายการTV จะหลอกกันโดยไม่มีความผิดเช่น"จะถล่มพระราชวังไปสร้างดิสนี่ย์แลนด์"อาไรแบบนี่อะค่าแล้วก็มีของแปลกๆมาเยอะเลยเช่นเทียนไขที่แปะหน้าว่ากลิ่นวาลิล่าแค่ความจริงเป็นกลิ่นตดอาไรแบบนี้อ้ะ อย่างราคาที่ไปเจอมาก็อ่าน๊ะ เหอะๆๆ เข้าใจกานเน้อ ^ ^
    ก็ไม่เชิงอย่างงั้นครับ จริง ๆ แล้วไม่จำเป็นต้องเป็นสื่อหรอกนะ ทุกคนสามารถอำคนอื่นได้หมด และคนที่ถูกอำกันวันนั้นก็ไม่มีสิทธิ์โกรธด้วย แต่แค่ครึ่งวันนะ เลยเที่ยงไปแล้วมีซวย

ปล.ผมไม่แน่ใจว่านี่เป็นธรรมเนียมของฝรั่งชาติไหน แต่ขอเดาว่าเป็นพวกอเมริกัน ซึ่งวัฒนธรรมอันนี้ก็เป็นที่แพร่หลายพอสมควรเลย 1 เมษาฯทีโดนอำกันแหลก แถมยังต้องมึนต่อไปอีก 1 เดือนถ้าตกข่าวอำเรื่องไหนไปแล้วเพิ่งมาได้ยินทีหลัง ฉะนั้นเดือนเมษาฯนี่ทุกท่านควรบริโภคข่าวสารอย่างระมัดระวัง เพราะข่าวอำกันมันมีเยอะ

งืมๆ ขอบคุณมากคับ

OverclockZone Staff Jeager's Avatar

โห ถ้าเป็นงั้น จิง ผมร้องไห้ นะนั่น

-*-ซื้อมาตั้ง เป็นหมื่น

Bookmarks

Bookmarks