Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ M2N-E และ D9GMH บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ M2N-E และ D9GMH บ้าง

คือผมใช้ AM2 3500+
    M2N-E
    D9GMH (1G*1)
    Enermax 460 W
    ใครใช้ตามนี้บ้าง อัดได้เท่าไร
    ไฟแรมที่เท่าไร ช่วยแนะนำหน่อยดิ มือใหม่อยากหัดคล๊อกบ้าง
    น่ะได้โปรด อยากคล๊อกเต็มทีแล้ว

ลองเลยดิ คับ

Comment

เท่าที่ผมลองได้สุดๆที่ประมาณ 800 - 900 เองครับ เนื่องจากไฟแรมมันให้มาน้อยมากๆ(แค่ 1.95 เอง) ถ้าจะเล่นกับ D9 ให้มันแจ่มๆคงต้องเปลี่ยนบอร์ดที่จ่ายไฟแรมได้มากกว่านี้แล้วละครับ

Comment

ไฟแรมบอร์ดตัวนี้ น้อยจริงๆครับ อย่าวอื่นมันก็ดีหมด

ถ้าไม่อยากหาบอร์ดใหม่ ขายแรมให้ผมมั้ยล่ะครับ อิอิ

ล้อเล่นครับ ^^

Comment

D9GMH 1.95 v.

ไฟ 1.95 ได้ประมาณนี้อะคับ ...

Comment

Originally posted by jayjae View Post
            ไฟ 1.95 ได้ประมาณนี้อะคับ ...
            ของจริงอ้ะป่าวเนี่ย ถ้าทำได้จริงนี่สุดๆเลยครับ D9GMH@1234 1.95V สุดๆไปเลย

Comment

เห้ย จริงดิ 1.95 หรอ อย่าโม้ น้าาา

Comment

Pi 1 Mb

ม่ายได้โม้ อิอิ...

Comment

Pi 32 mb

ต้องลดมา 601 คับ ถึงผ่าน

Comment

โมไฟปะเนี่ย

Comment

อืม กินไฟต่ำมากๆเลยท่าน ผมอัดเกินพัน ไปก็ต้อง2vแล้ว ไม่งั้นไม่บูทเลย

Comment

http://www.vmodtech.com/modules.php?...wtopic&t=18662

Comment

Working...
                        X