Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามรูปอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามรูปอะคับ

คืออยากรู้อะคับที่มันให้ติ้กๆอะคับมันหมายถึงอะไรบ้าง ขอบคุณคับ

นี่ด้วยนะคับ คือมือใหม่อะคับ ตอบเปงที่ละช่องเลยก็ดีคับว่าไว้ทำอะไรบ้าง ขอบคุณคับ

Comment

ดันไปไม่รู้คราบ
      รอท่านถัดไป เอิ๊กๆๆๆ

Comment

ชอบคุณคับที่ช่วยดันอิ อิ ^^

Comment

ไม่รู้เหมือนกันนน

Comment

Originally posted by crazyass View Post
            นี่ด้วยนะคับ คือมือใหม่อะคับ ตอบเปงที่ละช่องเลยก็ดีคับว่าไว้ทำอะไรบ้าง ขอบคุณคับ

เอารูปนี้ละกันนะ รูปบนไม่รู้

อันแรกไว้ปรับ ลดรอยหยัก ถ้าปรับตรงนี้ ทุกเกมส์ก็จะลดรอยหยักตามที่ปรับตรงนี้ทุกเกมส์ โดยไม่ต้องไปปรับในเกมส์อีก

อันที่ 2 เป็นปรับกรองพื้นผิวครับ ปรับตรงนี้ที่เดียว ก็จะเป็นทุกเกมส์

อันที่ 3 ไม่ทราบครับ

อันที่ 4 เป็นการปรับว่า ลดรอยหยักโดยเน้นคุณภาพ หรือเน้นความเร็วครับ

Comment

มาบอกเพิ่มว่า ถ้าติ๊กที่ช่อง let the application decide ก็จะปรับไม่ได้ (ต้องไปปรับในเกมส์เ้อาเอง ทุกเกมส์)

Comment

อ่าขอบคุณมากคับ อย่างนี้ถ้าจะปรับให้ต่ำสุดหมดเลยนี่ก็ควรติ้กทุกอันเลย หรือป่าวหว่าเหอๆ กำลังมึน
                เอาเป็นว่าขอบคุณมากๆคับ รอคนมาตอบรูปแลกด้วยอิ อิ พอดีบอลพักครึ่งเลยเข้ามาดูอิ อิ^^

Comment

น่าติ้กเป็นค่าตั้งต้นก็น่าจะโอเชแล้วนะ ส่วนที่เหลือค่อยไปแก้ไขในเกมเอา....

Comment

อยากรู้ความหมายรูปแรกจัง แวะมาดูอิ อิ

Comment

รูปที่ 2 ถ้าติ๊กถูก คือจะเป็นการ ปรับให้เป็น 0 ครับ คือไม่เปิด AA AF เลย ถ้าจะเปิด ต้องไปปรับในเกมส์เอา ทีละเกมส์ เกมส์ไหนไม่มีให้ประบ แต่อยากใช้ AA ก็ใช้ไม่ได้ครับ

คือมันเอาไว้ให้สามารถใช้ AA AF ได้ ในกรณีที่เกมส์นั้น ไม่มีให้ปรับในเกมส์ครับ

Comment

อ่า...ขอบคุณมากๆคับไม่มีใครรู้รูปแรกเลยหรอ อิ อิ

Comment

แวะมาดูก่อนบอลแข่ง คืนนี้ สีแดง หรือแดงดำจะได้กันเนี่ย อิ อิ

Comment

Working...
                          X