Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเอาช่องcd rom มาเล่นแผ่นaudioโดยไม่ต้องต่อคอมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเอาช่องcd rom มาเล่นแผ่นaudioโดยไม่ต้องต่อคอมได้ไหมครับ

อยากเอาช่องcd rom มาเล่นแผ่นaudioโดยไม่ต้องต่อคอมได้ไหมครับ

ช่วยสอนทีครับ

ได้ครับ แต่มันจะเลือกเพลงไม่ได้น่ะซิ
    ใช้เพาเวอร์จับช็อตสายสีเขียวกับดำ ก็ติดแล้ว
    สัญญาณเสียงออกทางช่องต่อหูฟัง หาลำโพงมาเสียบซะ

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
      ได้ครับ แต่มันจะเลือกเพลงไม่ได้น่ะซิ
      ใช้เพาเวอร์จับช็อตสายสีเขียวกับดำ ก็ติดแล้ว
      สัญญาณเสียงออกทางช่องต่อหูฟัง หาลำโพงมาเสียบซะ
      ขอบคุนมากครับ

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
        จับถอดเสื้อสีเขียวอย่างเดียวได้มั้ยครับ แล้วหาอะไรมาเสียบซะ เอิ๊กๆๆ

Comment

อุวะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ 555555555555555

Comment

ทำได้ด้วยเรอะ เพิ่งรู้ = =

Comment

Originally posted by n_o_n_e View Post
              จับถอดเสื้อสีเขียวอย่างเดียวได้มั้ยครับ แล้วหาอะไรมาเสียบซะ เอิ๊กๆๆ
              จับถอดยก Gang เลยได้มั้ยท่าน แล้วผมเหมาหมดเลยอ่ะ

Comment

เหอะๆ ถอดไรกันหรอ ถอดด้วยคน

Comment

อ่อๆ

Comment

ต้องเป็น cd-rom แบบ2ปุ่ม

เสียบไฟเลี่ยง ใส่แผ่น CD-Audio กด play จบ...

ต่อลำโพงก็เสียมมันข้างหน้าแหละ เพิ่มเสียง-ลดเสียง มีหมด

Comment

Working...
                    X