Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีทำให้เน็ต 56 k เร็วขึ้นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีทำให้เน็ต 56 k เร็วขึ้นหน่อยครับ

คือบ้านผมไม่มีตังอะคับใช้เน็ต 56k อ่าครับอยากจะให้มันเร็วขึ้นหน่อยอะครับพอมีวิธีไหมแบบต่อโมเดม 2 ตัวในสายเดียวบ้านผมใช้โทรศัพท์สายเดียวอะอยากจะให้มันวิ่ง 6+ อะครับเพราะตอนนี้มันวิ่ง 5 เองครับรบกวรช่วยผมทีเถอะครับ

Originally posted by bebadboy_chart View Post
    คือบ้านผมไม่มีตังอะคับใช้เน็ต 56k อ่าครับอยากจะให้มันเร็วขึ้นหน่อยอะครับพอมีวิธีไหมแบบต่อโมเดม 2 ตัวในสายเดียวบ้านผมใช้โทรศัพท์สายเดียวอะอยากจะให้มันวิ่ง 6+ อะครับเพราะตอนนี้มันวิ่ง 5 เองครับรบกวรช่วยผมทีเถอะครับ

ADSL is the best 55555+

Comment

เปลี่ยนใช้ HI SPEED คือทางเลือกเดียวครับ ชื่อมันบอกอยู่แล้วครับ 56K เร็วไงก็ 56K ครับ

Comment

ถ้ามีแค่56K จริงๆ ลองหา modem US. Robotic ไปใช้ดู

มือ2ซัก 500บาทพอมี แรงเทพสุดๆ ในหมู่ modem 56K

Comment

ตอบทาง PM แล้วครับ จขกท ตามนั้น

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X