Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านทั้งหลายช่วยตีราคาคอมพ์ตัวนี้ให้ทีครับ พอดีอาจจะขาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านทั้งหลายช่วยตีราคาคอมพ์ตัวนี้ให้ทีครับ พอดีอาจจะขาย

เป็น Socket 462 นะครับ ใช้งานปกติไม่เคย oc เลย ใช้งานได้ดีเป็นปกติ เพราะส่วนมากเอาไว้ทำงานครับ กับเล่นเกมส์บ้างอนไลน์

AMD Sempron 2600+(462) 1.6 Ghz
    M/B Asus A7V880
    RAM DDR-1 512/400 JetRam
    HDD Seagate SATA-I 80 GB
    VGA Spark Ati 9550XP AGP8X
    DVD-RW BenQ DW-1650
    Case GView

ปล่อยได้เท่าไรช่วยตีให้หน่อยครับ กำลังตัดสินใจอยู่ไม่รู้จะขายดีไหม

ขอถามนะคับ ว่าด้วยเหตุผลใดจึงต้องการขายครับ..............
    แบบว่าต้องใช้งานโปรแกรมอะไรที่กินทรัพยากรหนักๆรึเปล่าครับ
    เพราะดูจากเสป็คแล้ว สำหรับงานธรรมดามันก็ใช้งานได้อีกนานนะคับ
    เพราะถ้าขายจริงๆก็จะไม่ค่อยได้ราคาซักเท่าไหร่คับ

Comment

พอดีผมจะมาเรียนด้านกราฟฟิคสื่อสิ่งพิมพ์ครับรวมถึงพวกวีดีโอ มันเรนเดอร์ช้ามาก จึงอยากเปลี่ยนใหม่เอาชุดนี้ไปขายครับ อีกอย่างอยากเล่นเกมส์ใหม่ๆด้วยเวลาว่างๆครับ

Comment

Working...
      X