Announcement

Collapse
No announcement yet.

UCL MAGAZINE ฉบับเช้าวันนี้(แฟนผีอย่าเข้า)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UCL MAGAZINE ฉบับเช้าวันนี้(แฟนผีอย่าเข้า)

ไปเจอมาที่บอร์ดแห่งหนึ่ง ที่แฟนหงส์กำลังเยาะเย้ยแฟนผีอย่างเมามันส์ ....มากกกกกกก

ปล ขำๆนะ อย่าคิดมาก

ขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

55555 ขำๆๆๆๆๆๆ ????

Comment

55+

Comment

ผม คนนึ่ง ที่เป็นเด็กผี น่ะครับ แต่ผมรู้สึกว่า สมควรแล้วที่ แพ้ เพราะสู้ไม่ได้ จิงๆมิลานเล่น ดีมากๆๆยอมรับเลย แล้วอกีอย่าง ที่ ผม ภูมิใจที่ เชียร์ผีน่ะ ผมก็ ขอให้ ลิเวอร์ ชนะมิลานให้ได้แล้วกัน กัว จะไปแพ้ มานี้หมาหัวเน่าเลยน่ะ ถ้วย***เหวอ่ะไรก็ไม่ได้ กัวจะเป็นแบบนั้นจะ ขุดหลุม ฝัง ตัวเองส่ะป่าวๆๆอิอิ
          แต่ตอนนี้เกลียดเชลซี อ่ะ
          ปล. งัยแฟนผี ทุกคนก็ ทำใจให้สบายครับ ยังเหลือีกสองถ้วยให้ลุ้นยังงัย มันก็ต้องได้สักถ้วย น่ะ เชื่อผมเหอะ กัว ไอ้80 บาท นี้จะมีอีกแล้วอ่ะ สิ เพะราน้องคนนั้นเค้าเอาไปแล้ว 55+

Comment

ฮามากมาย

ปล.ควรไปตั้งที่ห้องเมมเบอร์ได้ก็ดีครับ
            Last edited by Sakuder; 3 May 2007, 14:38:17.

Comment

เหอๆ มีคนเกลี่ยดทีมที่ผมเชียร์ด้วย (Chelsea) รู้สึกแย่จัง
              กีฬาทำให้คนมีน้ำใจ แต่ก็ทำให้คนเกลียดกันด้วย
              ไม่รู้เข้าใจถึงกีฬากันดีหรือเปล่า หรือเอาแค่ผลแพ้ชนะ

Comment

เจอแค่หัวบิ๊กบังก็ฮาแล้ว

Comment

ขำๆครับ ขำๆ ขำก้ากเลย ก้ากกกกกกก กร้ากกกกกกกกก โคดขำ

อืม เริ่มรั่วและ

Comment

จขกท มีแบบนี้อีกไหมครับแบบขำขำ ผมไม่เยาะเย้ยทีมไดแต่ชอบอ่านมันขำดี กีฬามีแพ้ชนะขอไห้มีฟามสุขทุกคนครับ

Comment

แฟนหงส์อย่างผมถูกใจหลายๆๆ แซวกันเล่นๆๆ อย่าไปด่ากัน ทีมแพ้ต้องถากถาง
                      Last edited by H2OPlUS; 3 May 2007, 16:02:31.

Comment

คนทำแม่งบ้าครับ อย่าไปคิดมาก กร๊ากกกกกกกกกกกก

Comment

เหอะๆๆๆ น่าชอกช้ำใจสุดๆ....

Comment

สาวกหงส์ เข้าไปฮาทีดิ >>>คลิกเลย http://www.hongmarnz.com/modules.php...&p=31116#31116

Comment

ขำทั้งน้ำตา แต่ทีมเราสู้เค้าไม่ได้จิงๆ เลยไม่คิดแค้นอะไร

Comment

Working...
                              X