Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD AM2 Athlon64 X2 ตัวที่เป็น 65nm มีรุ่นอะไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD AM2 Athlon64 X2 ตัวที่เป็น 65nm มีรุ่นอะไรบ้างครับ

AMD AM2 Athlon64 X2 ตัวที่เป็น 65nm มีรุ่นอะไรบ้างครับและมีขายในบ้านเรายังครับ (เท่าที่อ่านดูในบอร์ดมี 3600+) อยากได้รุ่นที่มีความเร็วมากกว่านี้ครับถ้าราคาไม่ต่างกันมากนะครับ

รุ่นที่มีก็ 3600+ 4000+ 4400+ 4800+ เพิ่มทีละ 400 คับผม

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=49482
      ตามนี้เลยครับผมโพสไว้
      -----------
      มี 3600+/4000+/4400+/4800+/5000+

Comment

เหน 4000+ com7 มีราคาในเว็บ ไม่รู้มีของป่าว

Comment

3600 x2 .65 nm ที่ไหนมีขายบ้าง ครับ ที่ zeer ไม่มีขายเลยครับ ไม่ทราบว่าที่อื่นมีขายหรือป่าวช่วยที่ครับ ต้องการมากๆๆ

Comment

ที่ WBC ขอนแก่นมีขายครับ
            แต่ต้องดูดีๆมีหลายร้านเอา 90nm มาขาย
            บอกคนขายไปว่าเอารุ่น 1.9GHz ถ้าหยิบมามุมซ้ายบนเป็น 2.0GHz แสดงว่าเป็น 90nm ครับ

Comment

ที่ zeer มีเยอะแยะเลยนะ ครับ ร้าน autonet ก็มี ผมซื้อมาอ่ะ

Comment

แล้ว4400+ จะมาเมื่อไหร่ครับ

Comment

Originally posted by บอย View Post
                  ที่ zeer มีเยอะแยะเลยนะ ครับ ร้าน autonet ก็มี ผมซื้อมาอ่ะ
                  ผมก็ไปซื้อร้านนั้นครับ แต่ของมันหมดอะครับ ไม่รู้จะไปซื้อที่ไหนอะครับช่วยด้วยนะครับ

Comment

ที่พันทิบ พอจะมีไมครับ ถ้ามีช่วยบอกด้วยว่าอยู่แถวไหนอะครับ ขอบคุนครับ

Comment

อยากได้ โปรแกรม super IP หาจากไหนอะครับ ขอๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                      X