Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าซิ้ง ANDY Samurai ถ้าซื้อมาในกล่องได้แถมซิลิโคลนไหมครับขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าซิ้ง ANDY Samurai ถ้าซื้อมาในกล่องได้แถมซิลิโคลนไหมครับขอบคุณครับ

อยากทราบว่าซิ้ง ANDY Samurai ถ้าซื้อมาในกล่องได้แถมซิลิโคลนไหมครับ แล้วช่วยแนะร้านที่ขายซิ้งในเซียร์หน่อยสิครับ ขอบคุณมากๆครับ

ซิลิโคน หลอดละ 15บาท อมร กระปุกละ 30 บาท อย่ากังวล

Comment

แล้วท่านพอจะทราบร้านในเซียร์ที่ขายซิ้งมั่งไหนครับ ขอบคุณครับ (แค่บริการดีอะครับ)

Comment

แถมครับ

Comment

ไม่เคยสนใจมันเลยไม่ได้สังเกตครับ มาถึงปุ๊บเอา MX-1 ใส่เลย

Comment

แถมอยู่แล้ว แต่อย่าไปหวังอะไรกับซิลิโคนแถมมาก บางยี่ห้ออมรยังดีกว่าเลยครับ
            แต่ไซท์นี่ไม่เคยใช้

Comment

คิดรัยมากับของแถม ควักตังค์ซะหน่อยสอยMX-1ไปเลย แท็คทีมกันได้แจ่ม....

Comment

Working...
              X