Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับเล่น COH กระตุกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับเล่น COH กระตุกครับ

ผมใช้เสป็กนี้ครับ
    E6300
    DS3
    Galaxy 7900 gs
    kingtons 1 g/667
    เล่นเกมนี้แล้วปรับภาพแบบกลาง-สูง ครับ ความละเอียดที่ 1280*1204
    กระตุกมากครับ

แต่ร้านเกมที่ผมไปเล่นเค้าใช้ PD(เท่าไหร่ไม่แน่ใจครับ)
    winfast7600gs
    ram1 g
    mb/ asus p5ld2-se
    แต่ของเค้าปรับสูงกว่าผมนึดนึงแต่เล่นได้สบายๆๆไม่กระตุกสักนิครับเลยอยากรู้ว่าเป็นที่อาไรครับ ๆดเวอลงหมดแล้วน่ะครับ ขอบคุณล่วงหฟน้าเลยครับ

แรมน้อยไปรึป่าวครับ 2G ลื่น.....

Comment

โหลด patch ล่าสุดเลยครับรู้สึกจะ 1.51 รับรองลื่นขึ้นชัวร์ 100% ฟันธงครับ

Comment

ขอบคุณมากครับว่าแต่แพทโหลดได้จากไหนครับ คือผมใช้แผ่นก๊อปมันจาสามารถโหลดแพทได้มั๊ยครับ

Comment

ดัน

Comment

ขอดันอีกครับอยากรู้ว่าจาลงแพทเหมือนแผ่นแท้ได้ป่าวครับ

Comment

Originally posted by Golf160 View Post
              ดัน
              จะมาดันทำสะมะละแคลชอะไรเนี่ย
              หรือ แอบเนียน หึหึ

Comment

แผ่น ก๊อบ โหลดได้ครับ แถม COHไม่ต้องใช้ CRACK ด้วย สบาย หมูๆ

Comment

Originally posted by tong.com View Post
                  ขอบคุณมากครับว่าแต่แพทโหลดได้จากไหนครับ คือผมใช้แผ่นก๊อปมันจาสามารถโหลดแพทได้มั๊ยครับ
                  โหลดจากเวปเกมส์ก็ได้ครับ ตอนนี้น่ะ 1.5 ครับ
                  หรือว่าเอาจากในแผ่น DVD ที่แถมมากับหนังสือ FUTURE GAMER ฉบับเดือนมีนาคม ก็ได้ครับ หน้าปกเป็นรูป หุ่นยนต์ในเกมส์ SUPREME COMMANDER

เครื่องผมสเปกต่ำกว่าของคุณยังเล่นได้ลื่นเลยครับ

Comment

http://www.companyofheroesgame.com <<<< download patch
                    Last edited by hoomupoo; 3 May 2007, 22:07:24.

Comment

1G ปรับสุดไม่ใหวครับ
                      เกมส์นี้กินแรมเยอะด้วย นะ ถ้าปรับสุด 1.5G กำลังดี

Comment

ขอบคุณมากๆๆครับ

Comment

ปรับภาพมากไปป่าวครับ 1024x768 ก็พอแล้วมั้ง

Comment

ผมโหลดแพทเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับมันก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับคือไม่ว่าจะปรับต่ำหรือสูงก็กระตุก
                            นอกจากว่าล
                            ปรับตำสุดๆๆๆแบบไม่เปิดไรเลยถึงเล่นได้ครับ
                            ผมสงสัยอยู่ว่า
                            1.เครื่องที่ร้านเกมเค้าเสป็กน้อยกว่าผมทำไมเค้าเล่นได้ไม่กระตุกเลย
                            2.ผมเล่นBF2เดี๋ยวนี้มันชอบกระตุกจังเลยครับื้งๆที่เมื่อก่อนก็เล่นได้ไม่มีปัญหา
                            ช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ

Comment

ปัญหามันเกิดจากอาไรครับ ฮาดแวร์รึป่าวครับ
                              คือผมเห็นกระทู้หนึ่งตั้งชื่อคล้ายๆผมครับ เสป็กเท่าๆๆกันต่างกันแค่cpuก็เล่นกระตุก
                              แล้วมีคนโพสบอกว่าเป็นที่ บอร์ด หรือว่าบอร์ดผมเสียครับ

ปล.ผมลงไดเวอร์ครบทุกอย่างแล้วน่ะครับ

Comment

Working...
                              X