Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hardware ส่วนไหนที่คุณเน้นมากที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hardware ส่วนไหนที่คุณเน้นมากที่สุด

ร่วมโหวต Hardware ส่วนไหนที่คุณเน้นมากที่สุด ครับ เเบบว่า ฉันต้อง CPU เเรง หรือ VGA เเรงๆ PSU w เยอะๆ HDD จุหนังอย่างว่า เยอะๆ เป็นต้นครับ
    73
    CPU
    31.51%
    23
    Harddisk
    2.74%
    2
    Sound Card
    2.74%
    2
    RAM
    8.22%
    6
    Speaker/Headset
    0.00%
    0
    VGA Card
    31.51%
    23
    Power Supply
    4.11%
    3
    Mainboard
    12.33%
    9
    Monitor
    2.74%
    2
    อื่นๆ เช่น Mouse/Keyboard/DVD rom/Fan/Heatsink 9ล9
    4.11%
    3
    Last edited by hoomupoo; 3 May 2007, 21:02:49.

ผมเน้น3ปัจจัยหลักเท่าๆกันครับ
    Cpu
    Ram
    Vga
    แต่เน้นCpuครับ เพราะเน้นอยากทำงาน

Comment

เมื่อก่อนผมเน้นการ์ดจอนะ เพราะยังเด็กด้วยแหละ ชอบความเท่

เด๊ยวนี้ 17 แระ มาห่วงเรื่องPSUอ่ะคับ

อันที่ติดกะเคสมานี่ ม่ายหวาย~~~~

Comment

เน้น เคส ครับ!!!!!!!!!!!!
        ต่อให้ มี QX6700 อยู่ในเครื่อง ก็ ลูบๆคลำๆ คล้ายอาการ โรคจิต ไม่ได้ ครับ แต่ เคสเนี่ยครับ ลูบๆคลำๆ แล้ว เก็บไปนอนฝันต่อ สวย ทั้ง นอกฝัน และ ในฝันครับ!!!

Comment

Mouseครับ จับมันทุกวัน และบ่อยที่สุด....

Comment

ผมเน้น Ram,VGA ครับ.

Comment

ผมเน้น cpu กับ ram แค่นี้ครับ เพราะไม่ได้บ้าเกมส์ เลยไม่เน้นการ์ดจอ

Comment

VGA เป็นหลัก

Comment

เน้นสติกเกอร์หน้าเคสครับ !!!!

Comment

ผมเน้นเมนบอร์ด ครับ
                    เพราะ ไม่ว่าอะไร ก็ตาม มันก็ต้องเสียบอยู่บนเมนบอร์ด
                    Last edited by zigmabadcat; 3 May 2007, 21:15:48.

Comment

CPU ครับ
                      *เอิ๊กๆๆๆ ห้องเเชต หาย อะ*

Comment

โหวดไปแล้วครับ CPU

Comment

CPU เปรียบดั่งสมองของคอมพิวเตอร์

เครดิต โฆษณาอินเทล ^^

Comment

ช่วงไม่ค่อยเล่นเกม เลยเลิกสนใจ cpu กับ vga ไปเลย

Comment

เน้น จอ หย่ายๆ ดูหนังเต็มตา ตู้มๆ

Comment

Working...
                              X