Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็ได้บอกที FEAR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็ได้บอกที FEAR

ทำไมผมเล่น F.E.A.R แล้วอยู่ๆเครื่อง restart เองละครับ

ขอคาวมกรุณาด้วยครับ

มันต้องดูองค์ประกอบหลายๆอย่างอะครับ อาจจะเป็นที่ตัวเกม ที่เครื่องเราเอง อะไรแบบนี้
    เป็นทุกเกมหรือเฉพาะ FEAR ต้องลองดูก่อนจะได้บอกถูก ลองเกมอื่นๆดูก่อนนะครับ จะแวะเข้ามาดูอีกที

Comment

ความร้อนมั้งครับ

สเปกเครื่องมีไรบ้างครับ ของผมก็ตามข้างล่าง เล่นแล้วไม่มีปัญหาอะไรครับ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
        มันต้องดูองค์ประกอบหลายๆอย่างอะครับ อาจจะเป็นที่ตัวเกม ที่เครื่องเราเอง อะไรแบบนี้
        เป็นทุกเกมหรือเฉพาะ FEAR ต้องลองดูก่อนจะได้บอกถูก ลองเกมอื่นๆดูก่อนนะครับ จะแวะเข้ามาดูอีกที
        เป็นแต่fear อย่างเดียวด้วย พออัพเดดแล้วยิ่งไปกันใหญ่

ช่วยด้วย+_+

Comment

เครื่องเวลาเล่น FEAR จะใช้ทรัพยากรในเครื่องเยอะมากครับ ลองดูว่า PSU ท่านพอหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
          X