Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนไวรัสอะไรไม่รู้ครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนไวรัสอะไรไม่รู้ครับ ช่วยที

[IMG]C:\Documents and Settings\Administrator\Desktop\virus.jpg[/IMG]
    คือมันอยู่ตรงมุมขวาล่างของจออ่ะครับ เปนกากบาทสีแดง มีวิธีจัดการกับมันยังไงดีครับ ขอบคุณครับ

มีบอลลูนขึ้นเตือนด้วยหรือเปล่าครับถ้ามีแล้วคลิ๊กที่บอลลูนจะขึ้นเป็นเว็บของโปรมแกรมAnti-virusให้โหลดหรือเปล่าครับ

Comment

ไม่มีบอลลุนขึ้นครับ แต่มันจะมีข้อความประมาณว่า ตอนนี้เครื่องคุณโดนไวรัสแล้ว อะไรประมาณนี้แหละครับ

Comment

ขอดูรูปหน่อย จะได้ตอบถูก

Comment

สแกนไม่เจอหรอคับแล้วใช้โปรแกรมtrojanหรือยังครับ

Comment

Brontok

ให้เข้า www.bitdefender.com แล้วไปสแกนออนไลน์ดูนะครับ

Comment

Working...
            X