Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดใหม่ใช้ driver เดิมได้มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดใหม่ใช้ driver เดิมได้มั้ยคับ

คือผมไม่มีแผ่น driver เลยผมจะลงวินโดใหม่ โดยใช้ driver ของวินโดตัวเดิมไม่ทราบว่าจะต้องทำอย่างไรบ้างคับ

ดาว์นโหลดมาก่อนก็ได้นี่ครับ ได้ตัวใหม่ด้วย หรืออย่างไรก็บอกสเปคโดยละเอียดมาครับ ช่วยๆ กันหาที่โหลดให้ครับ

Comment

คือผมไม่รู้เลยว่ารุ่นอะไรบ้างยี่ห้ออะไรบ้างเลยคับ จะก๊อปไดร์เวอวินโดเก่าต้องทำไงบ้างหรอ

Comment

ลงแบบ ใช้ไดร์เวอณ์เก่าคือการ รีแพ ไม่แนะนำครับ เดียวก็รวนครับ

Comment

Working...
        X