Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมาชิกน้องใหม่ ขอส่งการบ้านครับ AMD x2 3600+ Brisbane กับ ASUS M2N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมาชิกน้องใหม่ ขอส่งการบ้านครับ AMD x2 3600+ Brisbane กับ ASUS M2N-E

สมาชิกน้องใหม่ ขอส่งการบ้าน กับผลทดสอบเล็กๆ ครับ

AMD x2 3600+ Brisbane
    ASUS M2N-E
    Kingston KVR533 D9GMH

AMD ซู่ๆครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=193620
    http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=193173
    Last edited by สบาย-สบาย; 5 May 2007, 08:56:57.

Everest Memory
    Last edited by สบาย-สบาย; 5 May 2007, 00:55:03.

Comment

Everest CPU
      Last edited by สบาย-สบาย; 5 May 2007, 00:57:33.

Comment

แรง คับ
        แรมใช้ไฟน้อยดี

Comment

Everest FPU
          Last edited by สบาย-สบาย; 5 May 2007, 00:59:22.

Comment

Originally posted by benzmore View Post
            แรง คับ
            แรมใช้ไฟน้อยดี

ลืมแจ้งเรื่องไฟแรมครับ...
            โมไฟแรมไปที่ 2.4v ครับ วัดจากมัลติมิเตอร์นะครับ
            ที่แสดงใน AI จะแสดงเท่าที่ปรับใน Bios เลยไม่ตรงกับความเป็นจริงครับ

แก้ไขเรื่อง VDIMMM 2.9v ครับ
            Last edited by สบาย-สบาย; 6 May 2007, 09:05:43.

Comment

โอ่ว สูดยอด

ปล.เมนบอร์ดผมเคลมได้แล้ว ได้กลับมาVer 1.2 เลยโชคดีจริงๆ อิอิ

Comment

โอ้วแรงๆๆ ขอดูตู้ปลาเพิ่มได้ป่ะ

แรงได้แบบนี้ ไปจิ้มหัวแร้งมาชิมิ

Comment

แล้วเรื่อง Bus ล่ะท่านผมไปอ่านใน DDR2 Database ยังไม่หาย งง เลย ตกลงมันเท่าไหร่แน่ครับ 1220 หรือ 1017 ครับ .. CPU-Z มันอ่านค่าผิดเปล่าครับ อยากรู้ไม่ใช้เพราะอะไรหรอกถ้าปั่นได้ขนาดนั้นจะแอบถามเคล็ดลับหน่อย
                  Last edited by Beleave; 4 May 2007, 11:38:27.

Comment

แรงชิบหายเลย ได้การ์ดจอดีๆแต้มกระฉูดแน่งานเนี่ยะ....

Comment

สุดยอดครับ แจ่มมากๆ

Comment

เห็นพลัง Memory ท่านสบาย x2 แล้ว เข่าอ่อน...!!! ei ei ei

Comment

ข้าน้อยขอคารวะท่านสมาชิกน้องใหม่ 555

แรงเกินหน้าเกินตาดีจริงๆ สู้ๆครับ

Comment

โมไฟแบบไหนอะ อ่าคับ แฟลชไบออส หรือ ว่า mod หัวแร้งอ่าคับ

Comment

โม VDIMM ดูที่นี่ครับ

Comment

Working...
                              X