Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Mega Shadow, Mega Halem

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MegaHalem Rev.C ขาAM4 Kit มีมาขายรึยังหนอ...(มีAM3/AM3+ ใช้กับAM4ไม่ได้ซ่ะนี่)

Comment

• ถามนิด
      ถ้าใช้เดิมๆ ไม่ OC
      ใช้แบบไม่ติดพัดลมได้มั๊ยครับ
      (พัดลมตัวอื่นมีมากพอ)
      กังวลกับน้ำหนักมัน 5555

Comment

• Originally posted by Highwave View Post
        ถามนิด
        ถ้าใช้เดิมๆ ไม่ OC
        ใช้แบบไม่ติดพัดลมได้มั๊ยครับ
        (พัดลมตัวอื่นมีมากพอ)
        กังวลกับน้ำหนักมัน 5555
        ต้องลองครับ มีพัดลมหลังเคสช่วยดูดออกถ้าฟูลโหลดไม่เกิน 80 ํC ก็ใช้ได้ล่ะ
        เรื่องน้ำหนักไม่มีปัญหาหรอกตัวพัดลมได้ไม่ได้หนักอะไรครับ

Comment

• Originally posted by Arjuna View Post
          ต้องลองครับ มีพัดลมหลังเคสช่วยดูดออกถ้าฟูลโหลดไม่เกิน 80 ํC ก็ใช้ได้ล่ะ
          เรื่องน้ำหนักไม่มีปัญหาหรอกตัวพัดลมได้ไม่ได้หนักอะไรครับ
          ลองเรียบร้อยละครับ
          โชคดีหลังเคส รอบแรงหน่อย
          ไม่เกิน 70-80 สบายๆ
          ขอบคุณครับ

Comment

2018 ยังโพสทันไหมครับ

Comment

• ผมนี่ถอดชุดน้ำปิดเก็บใส่กล่องเลย

ใช้ rev.b สบายใจจริง

Comment

• Comment

• ไม่ทราบตอนนี้ยังพอหาขายึดพัดลมแบบเก่าที่ยึดเฉพาะพัดลม120mmได้ไหมครับ

Comment

• Originally posted by NokSAi5 View Post
                    ไม่ทราบตอนนี้ยังพอหาขายึดพัดลมแบบเก่าที่ยึดเฉพาะพัดลม120mmได้ไหมครับ
                    ยากครับ หาลวดมาทำเองก็ได้

Comment

• กระทู้ยาวนานจริง ๆ ว่าแต่มีใครจะขาย rev.c ไหมครับ อยากกลับมาใช้อีกรอบ

Comment

• ขา AM4 มีขายมั้ยครับ

Comment

• ไม่น่ามีนะครับ
                          คงต้องหาวิธีโมเอา

Comment

• อยู่มาตั้งแต่ปี 2013 จนถึงปัจจุบันก็ยังสบายยาวๆ

Comment

• มีท่านไหนโมใส่กับ AM4 บ้างมั้ยครับ เสียดายครับ อยากใช้ต่อ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

• ใช้มาตั้งแต่ Core i3 530 1156 > 1155 > 1150 > 1151 Core i5 8600k

Comment

Working...
                                X