Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งการบ้านครับน้องใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่งการบ้านครับน้องใหม่

Amd X2 3600+ 65 nm

M2N Sli Deluxe

G.Skill HZ

รูปแรกครับ

ป.ล. ใช้ Cpu Z 1.39 Validate ไม่ได้แล้วนะครับ ต้องใช้ 1.4 ถึงจะ Validate ได้ ผมเองก็พึ่งรู้ตอนหลังเทสหมดจะลงรูป -*- ความจริง 1.39 Validate ได้แต่ รหัส Id +รูป ม่ายขึ้นนะค้าบ
    http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=194196
    Last edited by KNVB; 5 May 2007, 03:41:20.

อันนี้รูป 2 เว้นว่างหลังจากไปทำใจกับความร้อนมาเนื่องจากใช้ซิ้งค์เดิมๆ T_T

Comment

แบนวิธ แรมครับ

Comment

อันนี้ CPU

Comment

หมดแล้วครับ รบกวนสอบถามผู้รู้ทีครับว่าถ้าเกิด ลด ตัว* HTT แล้ว จะทำให้ดันเพิ่มได้ง่ายขึ้นอีกมั้ยครับ หรือว่ามีผล ต่อความเสถียรในการใช้งานอย่างเดียวครับ

ป.ล. ว่าแล้วก็ขอตัวไปปรับเหลือ 2.4 ก่อนหละครับ แอนดี้จ๋าวันที่ 20 เจอกานน้า โทรไปถามร้าน TK ทางร้านบอกของเข้าวันที่ 20 T_T ใครจะไปหาแอนดี้ที่ TK ม่ายต้องปายนะคับ ยังม่ะมา
          Last edited by KNVB; 5 May 2007, 03:32:37.

Comment

Working...
          X