Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอแบบ pci-e ให้ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอแบบ pci-e ให้ด้วยครับ

ช่วยแนะนำการ์ดจอแบบ pci-e ให้ด้วยครับจะเป็นของ nVidia หรือ ATi ก็ได้ครับ ผมมีงบประมาณ 4,000-5,000 บาทครับ จะเอามาใช้กับ AMD Athlon X2 3600+ , Asus M2N-E ครับ (ตอนนี้กะลังมองๆ ATi EAX1650 ครับแต่ไม่ทราบว่าระหว่าง Pro กะ XT หรือ GT อันไหนมันแรงกว่ากันครับ และถ้าจะเทียบกะทางฝั่ง nVidia จะเทียบกะรุ่นไหนครับ)

ขอโทษที่ถามยาวไปหน่อยนะครับ

ati xt แรงสุด

Comment

Galaxy 8600GT ครับ 5250บาท

Comment

Working...
      X