Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปคไห่อยคร้าบขอq6600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปคไห่อยคร้าบขอq6600

ซีพียูขอquad core q600
    เมนบอดขอdfi p965เอาแบบมีsหรือไม่มีsดีคับ-(มันไส่quad coreได้ป)
    กาดจอขอ8800gts 320mb เลือกยี่ห่อไห้หน่อยคับ
    แนะนำแรม-
    แนะนำฮาดดิส-
    แนะนำเคส-
    แนะนำเพาเวอซัพฟายทีคับ-

งบนี่อย่าไห้เกิน49999คับไม่เอาจอเด้อ

ไอ้ 4หัวนี้มันตัวเท่าไรหว่า ยังไม่ร้ราคาเลย แล้วเอาไปทำไรตั้ง 4 หัวครับ

Comment

ตัวละ 2หมื่น9ร้อยครับพี่วิกร...ซีพียูกะการ์ดจอก็ล่อไปแล้ว 3 หมื่นกว่า รอท่านอื่นมาจัดให้ดีกว่าครับพี่น้อง

Comment

แพงนี่หว่า เอาไงดีละครับเจ้าของกระทู้
        ถ้าซื้อแล้วใช้คุ้ม 20900 มันก็โครตแรง
        แต่ถ้าใช้ประสิทธิภาพได้แค่ 6500 มันจะกลายเป็นโครตแพงไปนะครับ

Comment

ราคาแอดไวซ์อยู่ 16000 บาทน่ะครับ อาจจะพอจัดได้ครับท่านวิกร แต่ไม่มีบ๊อก อาจจะประกันน้อยนะ

Comment

เอางี้ดีกว่า ท่านเลือกของหลักไว้แล้วไปบวกราคาที่เหลือเอาเองแล้วกันครับ

RAM KING D9GHM เลือกเอาหน่อย ของดีราคาไม่ถึงกับต้องใช้คำว่าแพง 1Gx2 6000
            HDD160Gx2 RAID0 4400
            CASE 1800 ชอบแบบใหนก็เอาแบบนั้น
            PSU ENERMAX 500W 4500

Comment

Originally posted by ARES View Post
              ราคาแอดไวซ์อยู่ 16000 บาทน่ะครับ อาจจะพอจัดได้ครับท่านวิกร แต่ไม่มีบ๊อก อาจจะประกันน้อยนะ
              แม่เจ้าถูกกว่า busitek 4พันแน่ะ น่าสนแฮะ

Comment

ขอคุนคับ ผมจะเอาq6600มาไว้เล่นเกมครับโดยเฉพาะCRYSIS
                ชีวิตผมมีแต่เกมกับเปิดเน็ตครับแค่นั้น

Comment

q6600 ของ advice ประกันร้าน advice นะครับไม่มีกล่อง

ส่วนสำหรับ จขกท แนะนำว่ารอ crysis ออกก่อนแล้วค่อยซื้อจะดีกว่านะครับ ซื้อไปตอนนี้อาจจะเสียใจทีหลังก็ได้ เพราะเทคโนโลยีมันเดินหน้าไปเรื่อยๆ

Comment

Working...
                  X