Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม VGA ที่ต่อ Monitor ได้ 3 Units ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม VGA ที่ต่อ Monitor ได้ 3 Units ครับ

มี VGA ที่ต่อได้ 3 Monitors ขายไหมครับ ที่ไม่ใช่แบบ SLI หน่ะครับ มีรุ่นไหนแนะบ้างครับ

หมายถึง การ์ดจอเดียว ต่อออก 3 จอ ใช่ป่ะครับ ถ้าจะเอาแบบนั้น ผมว่า ซื้อ switch แยก จะสะดวกกว่านะ ต่อจากการ์ดจอ ไป switch แล้วออกกี่จอก็ได้ ตามใจคุณ อิอิ

Comment

ไม่ได้ครับ ขนาดของผม มี2 dvi 1Svdo ยังออกได้แค่2อัน ออก3อันพร้อมกันมิได้

Comment

Matrox รุ่นใหม่ๆ ซัพพอร์ท Triple VGA ครับ

Comment

Matroxต่อได้คับ

แต่ว่าหายาก

Comment

หาไม่ยากหรอกครับ ปัญหาคือราคาแพงสิครับ Persoft, พันทิพ ติดห้องน้ำ มีขายครับ

Comment

ขอบคุณนะครับสำหรับคำตอบ จะลองไปหาดู

Comment

ซื้อ 2 ตัว ได้ 4 จอครับ

Comment

Working...
                X