Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง avastแล้วเปิดฮอทเมลล์ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง avastแล้วเปิดฮอทเมลล์ไม่ได้

รบกวนพอมีใครจะรู้ไหมครับ ว่า พอลง avast แล้วมันเปิด
    ฮอทเมลล์ ไม่ได้ครับ เหมือนว่าพอโหลดเสร็จมันก็กลายเป็นหน้าจอ ขาวๆ เหมือนเรา
    IE ขึ้นมาเฉยๆ ครับ
    พอจะมีทางแก้ไหมครับ

ลองstopมันก่อน แล้วลองเปิดใหม่ดูครับว่าสามารถเปิดได้หรือเปล่า ถ้าได้แปลว่าavastถ้าจะเพี้ยนจริง เพราะผมก็ใช้อยู่ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย คุณติดตั้งแล้วต้องรีสตาร์ทใหม่จากนั้นค่อยใส่SNมันด้วยนะ แค่นี้ก็น่าจะเปิดได้แล้ว....

Comment

สตอบแล้วก็ไม่หายครับ ตอนนี้เอา ออกแล้วก็ยังไม่หายอ่ะ

Comment

ถ้างั้นคงไม่ได้เกี่ยวกับavastแล้วหละครับIEคุณมีปัญหามากกว่า....

Comment

Working...
        X