Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1950GT หาได้ที่ไหนอ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1950GT หาได้ที่ไหนอ่าครับ

ผมไปดูในเวปอ่าคับ เพื่อจะดูราคาของ X1950GT แต่กลับไม่มีเลย
    ผู้รู้ช่วยบอกหน่อยสิครับ ที่พันทิพนะครับ

Hardwarehouse www.hwhinter.com

Sapphire X1950GT 5900 บาท

Comment

X1950GT ถ้าเป็น PCI-E ไม่น่าจะหายากนะครับ (แต่ของผมเป็น AGP อ่ะ หาไม่ได้เลย)

Comment

งั้นไปดูกระทู้นี้

1.HIS X1950 Pro IceQ3 Turbo 256MB AGP 7500 บาท

ี้ http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=52883

Comment

กำ ม่ะกี้ผมก็เข้าไปดูแต่หาไม่เจอ แฮะๆ
          แล้วๆ 7900GS กะ X1950GT นี้ X1950GT เล่นเกมส์ได้ดีกว่า ใช่ไหมคร้าบท่าน
          ขอบคุณมากคร้าบท่าน

Comment

ก็น่าสนดี แต่ผมกลัวเรื่องประกันอ่ะ ของหิ้วมาแล้วใช้ไปเกิดเสียคงแย่เลย

Comment

Originally posted by packy View Post
              กำ ม่ะกี้ผมก็เข้าไปดูแต่หาไม่เจอ แฮะๆ
              แล้วๆ 7900GS กะ X1950GT นี้ X1950GT เล่นเกมส์ได้ดีกว่า ใช่ไหมคร้าบท่าน
              ขอบคุณมากคร้าบท่าน
              7900GS น่าจะภาษีดีกว่านะครับ เดิม ๆ ก็น่าจะแรงกว่าแน่นอน ยิ่ง O/C ยิ่งไม่ต้องพูดถึง 7900GS ไปได้ไกลมาก ๆ จะเสียก็แค่มันเปิด HDR+AA ไม่ได้ แต่เกมแบบนั้นก็มีไม่กี่เกมเท่าไหร่นะผมว่า

Comment

วันนี้เดิน ๆ ส่องดู ไม่เห็นเลย sapphire 1950gt

Comment

Hwh ม่ายไหวครับ ของแพงมากเลย

เข้าไปดูเว็ป อัพเดตวันที่ 4 เหงราคาแทบช็อก

Jib ว่าแพง Hwh แพงกว่าอีก

แรม 1 G 667 เค้าเหลือ 1600 กานแล้ว 2 เจ้านี้ยาง 2000+ อยู่เลย

Comment

Working...
                  X