Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ เคสคอม ที่สามรถวัดอุณภูมิหน้าเคส มั้งครับ ถามหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ เคสคอม ที่สามรถวัดอุณภูมิหน้าเคส มั้งครับ ถามหน่อย

พอดีผมซื้อมาแล้ว เซ็ทให้มันวัดไม่ได้อ่าครับ งงจัง ต้องไปเซ็ทตรงไหนเปล่า หรือเอาตัว เซ็นเซอร์ไป วาง cpu HDD VGA มันกะวัดให้เองเหรอครับ พอดี ผมกะไปวางแล้วนะ มันกะไม่ยอมขึ้น อุณภูมืให้อ่าครับ

เอาเซ็นเซอร์ไปสอดไว้ตรงช่องว่างของ HeatSink ครับ

Comment

ใช่ครับ ถ้าไม่ขึ้นสงสัยสายขาดหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
      X