^^^ คอมเปนไรไม่รู้คับ เข้ามาหน่อยจิ ^^^
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 10 of 10

Thread: ^^^ คอมเปนไรไม่รู้คับ เข้ามาหน่อยจิ ^^^

OverclockZone Member zidit's Avatar

Default ^^^ คอมเปนไรไม่รู้คับ เข้ามาหน่อยจิ ^^^

เปิดเครื่องทุกครั้ง BIOS เหมือนจะ re เปน default ทุกครั้งไป เพิ่งเปนเมื่อกี้เองครับ มันจะเกี่ยวกะถ่านอย่างเดียวมั้ยครับ หรือว่าเปนยังไงได้บ้างช่วยบอกที ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

Quote Originally Posted by zidit View Post
    เปิดเครื่องทุกครั้ง BIOS เหมือนจะ re เปน default ทุกครั้งไป เพิ่งเปนเมื่อกี้เองครับ มันจะเกี่ยวกะถ่านอย่างเดียวมั้ยครับ หรือว่าเปนยังไงได้บ้างช่วยบอกที ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบ
    ใช้เมนบอร์ด ไรครับ ใช้ จิ๊กกะบ๋วย ปาว นะ
    ถ้าใช้ผมก็เป็นเหมือนกัน

OverclockZone Member zidit's Avatar

asus P5GDC-V Deluxe ครับ เพิ่งเปนวันนี้

OverclockZone Member maxy's Avatar

ลองเครม ดูครับ แต่เปลี่ยน ถ่านก่อนก็ดี ถ้า ยังไม่ได้ ก็เครม สถานเดียว

OverclockZone Xtreme News ARES's Avatar

ก็บอกแล้วว่าช่วงนี้ฝนตกบ่อย ....มันเลยไม่สบาย อิอิ

วันนี้ก็เปิดเครื่องมาเข้าวินไม่ได้รอบนึง เฮี้ยนจังเลยวันนี้

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

Quote Originally Posted by zidit View Post
    asus P5GDC-V Deluxe ครับ เพิ่งเปนวันนี้
    สงสัย BIOS เอ๋อมั้ง (เดาเอา นะ)
    ลองแฟลช BIOS ใหม่ดูครับ เผื่อจะหาย เอิ๊กๆๆๆ

Quote Originally Posted by ARES View Post
    ก็บอกแล้วว่าช่วงนี้ฝนตกบ่อย ....มันเลยไม่สบาย อิอิ

วันนี้ก็เปิดเครื่องมาเข้าวินไม่ได้รอบนึง เฮี้ยนจังเลยวันนี้
    นั่นดิ ผมรู้สึกเหมือนกัน ช่วงนี้คอมเอ่อๆไงไม่รู้ เเต่ก่อนนี่ใช้มาเนียนๆตลอด

OverclockZone Member ~BluesKY~'s Avatar

ผมว่า บอดใหม่ๆ เจออาการนี้เยอะนะ
    ของผมที่เคยเล่น socket A ยังไม่เคยเจออาการนี้เลยอ่ะคับ

บอร์ดใช้มา 2 ปีนิดหน่อย ถ่านมันจาหมดเเล้วเรอ ผมว่าไม่ใช่นะ

OverclockZone Member

ใช้มาจะ 8 ปีแหละถ่านยังไม่หมดเลย 5555

Bookmarks

Bookmarks