Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง CPU ของ AMD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง CPU ของ AMD หน่อยครับ

คือว่า ผมใช้ CPU ของ AMD AthlonXP3200+ 2.2 Ghz อ่ะครับแล้วมันไม่ค่อยร้อนอ่ะครับ มันปกติรึป่าวครับ ขอบคุณครับ -*-

ไม่ร้อนก็โอเคแล้วครับสบายๆ

Comment

Originally posted by i.am_xc View Post
      คือว่า ผมใช้ CPU ของ AMD AthlonXP3200+ 2.2 Ghz อ่ะครับแล้วมันไม่ค่อยร้อนอ่ะครับ มันปกติรึป่าวครับ ขอบคุณครับ -*-
      เย็นนะดีแล้วครับ รึอยากให้มันร้อน ^^?

Comment

ที่ว่าไม่ร้อนมันกี่องศาครับ

Comment

องศาประมาณ 35 - 45 ถือว่าเย็นป่ะครับผมลองจับดูมันก็เย็นจริงๆๆนะ แบบไม่ได้เล่นเกมเล่นแต่เน็ตอ่ะ

Comment

ต้องลองโหลดบิท หรือเล่นเกมส์ดูนะครับว่าร้อนที่กี่องศา โดยปกติแล้วใช้งานธรรมดามันก็ประมาณที่คุณว่าอ่ะครับ

Comment

Originally posted by i.am_xc View Post
              องศาประมาณ 35 - 45 ถือว่าเย็นป่ะครับผมลองจับดูมันก็เย็นจริงๆๆนะ แบบไม่ได้เล่นเกมเล่นแต่เน็ตอ่ะ
              ถ้าใช้งานธรรมดา ก็ยังอยู่ในขั้น ปกติครับ ของผมก็ 37-45

Comment

Working...
              X