Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ที ว่าไฟล์เหล่านี้คืออะไร..???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ที ว่าไฟล์เหล่านี้คืออะไร..???

ไฟล์ PDOXUSRS, sqmdata, sqmnoopt

อยู่ในไดร์ Cครับ.. ผมเคยลบออกไปหลายครั้งแล้ว พอสักพักก็จะมีอีก..

เย้ๆ อยากเล่น Starcraft

Comment

เอาภาพมาลงทำไงครับ ผมก็มีปัญหาเยอะเลย จะเอามาลงให้เพื่อนๆช่วยมั่ง

ขอบคุณนะครับ

Comment

Originally posted by some like it hot View Post
        เอาภาพมาลงทำไงครับ ผมก็มีปัญหาเยอะเลย จะเอามาลงให้เพื่อนๆช่วยมั่ง

ขอบคุณนะครับ
        กดปุ่ม PrtScr > เปิดโปรแกรม Paint > Edit > Paste > File > Save As > Save in: เลือกที่เก็บ > File name: ตั้งชื่อ > Save as type: เลือก JPG > กดปุ่ม Save
        Last edited by hornetpc719; 6 May 2007, 01:55:19.

Comment

ขอบคุณมากครับ

เดี๋ยวจะลองทำดู

Comment

Working...
          X