Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้ใช้ M2N-E ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อันไหนที่เลือกไม่ได้ก็ปล่อยมันคับ มันหมายความว่า ช่องนั้นมานถูกใช้ไปแล้ว windows มานก็จะไม่ไป detect หาใหม่
    แต่พวกที่เหลือ ( ใน secondary ) ถ้าหากเลือกได้ก็ปรับเป็น none ทำให้ windows มานไม่ไป detect หาคับ

ปล. ผมใช้ M2N-E อยู่ ยางไม่มีปัญหานะคับ แรม 2G ยังอยู่ครบง่ะ วินโดวส์วิ่ง ขีดครึ่งงับ

Comment

พวกนี้ คือมันเกี่ยวกะ startup app. กะ service ที่เรา เปิดใช้ง่ะ -0- ยิ่งเยอะ ก้นานนโข

Comment

กินมาม่าห่อนึงพอดีครับ

Comment

ของผม2-3เองครับแรม1G

Comment

ไม่เคยนับเหมือนกัน แต่ก้อเข้าวินโดว์ไม่นานคับ^^

Comment

ที่มันวิ่งช้าเพราะว่าหนังญี่ปุ่นเยอะเกินไปป่าวครับ อิอิ

Comment

สงสัยอันนี้คงจะไม่เกี่ยวละครับผมว่าฝรั่งเยอะไปป่าวเอิ๊กๆๆๆๆ

Comment

Working...
                X