Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows XP เวอร์ชั่นไหนดีสุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows XP เวอร์ชั่นไหนดีสุดคับ

เอ่อคือผมจะเปลี่ยนวินโด้อะคับ แต่ไม่รู้ว่าเวอร์ชั่นไหนดีสุดอะคับ ผมเคยซื้อ windows xp 2007 v.1 มาอะคับ มันไม่มีถังขยะ เหมือนกะว่ามันไม่สมบูรณ์ ช่วยหน่อยนะคับ แนะนำหน่อยนะคับ

ผมใช้ Windows XP 2006 v.9 ก็ดีคับไม่มีปัญหาอะไรเลย

Comment

XP SP2 February 2007 original cd

Comment

แล้ว 2006 v.9 มีอะไรสวยๆไหมคับแบบ ธีม ไอคอน อะไรประมาณนั้นอะคับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          XP SP2 February 2007 original cd

ตามท่านี้เลย ดีที่สุด

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

XP February 2007
              XP Dark V.4
              XP Kool V.2

3 ตัวนี้แหละ RANDOM เอาละกัน

Comment

ฟรี ๆ ดีหมดเลย
                มันเอ๋อ ก็เปลี่ยนไปเรื่อยๆ เอิ๊กๆๆๆๆ

Comment

อันที่ไม่มีโปรแกรมแถม ไม่มี driver เยอะจนมั่ว

นั่นแหละ ดีสุด

Comment

Originally posted by speedforce View Post
                    แล้ว 2006 v.9 มีอะไรสวยๆไหมคับแบบ ธีม ไอคอน อะไรประมาณนั้นอะคับ
                    มีคับ ไอคอน ทีม

Comment

XP SP2 สภาพแตนๆ (Standard) ดีที่สุดอ่ะ ผมว่า ไม่วุ่นวายดี

Comment

ผมก็ลงไปเรื่อยแหละ

Comment

Working...
                        X