Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยครับ

ผมไปซื้อโน๊ตบุ๊คในงาน Com world ยี่ห้อ HP Pavilion 2102TU ตอนเค้าให้เช็คเครื่องก็ใช้งานได้ปกติเอากลับมาบ้านก็ใช้ได้แต่พอวันรุ่งขึ้นผมเอาไปออฟฟิศเพื่อไปชาร์จไฟ พอชาร์จเสร็จผมก็ลองเปิดดูปรากฎว่า มันเข้า window สักพักแล้วมันก็เป็นจอดำมีเคอร์เซอร์กระพริบ พอปิดเครื่องเปิดใหม่ก็เป็นเหมือนเดิมดูเหมือน Harddisk เพราะไฟไม่เข้า อยากทราบว่าเขาจะเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้เลยหรือป่าวและศูนย์บริการ HP บริการดีหรือเปล่าครับ กลุ่มมากเลยครับพึ่งซื้อมาเมื่อวันอาทิตย์ซื้อมายังไม่ทันได้ใช้ทำงานเลยเจ๊งแล้ว รบกวนขอคำปรึกษาด้วยครับ

ต้องยกเครื่องไปที่ศูนย์ฯ ให้เค้าเช็คก่อนหละครับ

ขอให้เค้าเปลี่ยนเครื่องใหมให้่เลยครับ

Comment

Working...
    X