Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวกใหม่รายงานตัว...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวกใหม่รายงานตัว...

วันนี้เพิ่งถอยมาสดๆร้อนๆ
    M2N-e
    64 X2 3600+
    512/667X2 1GB DDR2
    7600GT 256 128Bit
    ของเดิมๆ ยังไม่ได้ใส่ลูกเล่นเลย
    ขอเซียนทั้งหลายช่วยแนะนำหน่อย
    ว่าใช้ cool cpu ตัวไหนดี vga,Ram ด้วย
    PSU ตัวไหนน่าจะเหมาะกับเมนบอร์ด
    อยากรีดแบบเต็มๆ
    ขอบคุณครับ

cooling ตัวที่แถมมามันก็ลากที่ 2.6-2.7 ได้นะแต่จะให้ดีหาของดีๆมาใส่ดีกว่า
    ของผมแรมห่วยลากได้ที่ 2.6-2.7(ไกลสุดเท่านี้)แต่ไม่อยากทรมานมันเอาแค่ 2.37 ก็พอ
    สรุปแล้วมาไกลกว่าตัวคูณ10อีกถ้ามีตังมากกว่านี้ไปสอย 4400+ แล้วลากที่ 3.0 ดีกว่า

Comment

ยินดีด้วยครับ

แหมม เมนบอร์ดตัวเก่งซะ้ด้วย เหอๆ

Comment

ซิงค์ ไปเลือกเอาเลยครับ HR 01ก็เย็นดีนะ
        PSU Enermax 460w ก็เหลือเฟือแล้วครับ 2400บาท เอาประหยัดก็Deluxe450w 8ร้อยกว่าบาท

อย่างอื่นที่ว่ามาก็ดีแล้วครับ

Comment

ยินดีด้วย

Comment

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่..

เอ้า รับน้องกันหน่อยเร้ววว ~

Comment

Working...
            X