Announcement

Collapse
No announcement yet.

NootBook BTO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NootBook BTO

NootBook BTO น่าใช้ไหม

ก็ ok

Comment

Notebook BTO เห็นมันมีตั้งหลายแบบนะ สนใจแบบไหนเป็นพิเศษหละ....

Comment

ไม่ได้เรื่อง แต่ไม่ได้เรื่องในที่ นี้คือ ผู้ที่ นำมาประกอบให้ เซง คือมี เจ้าเดียว แล้ว มานก็เรื่องมากสุดๆๆ ผมลองไปถามดู แล้วกัน แต่ ส่วน ตัว NB คือว่า โอเคครับ ตัวเครื่อง เป็น บอดี้ จาก asus อ่ะครับ แต่ ผู้จัดจำหนายนี้ แย่ จบ แม่ไม่ปลื้ม

Comment

ขออาผมใช้ทนมากครับ 3 ปียังไม่มีอะไรเสีย ไม่มีอะไรพัง แถมถูกด้วย คุ้มสุด ๆ ไปเลย

Comment

ขอบคุณ ค้าบ ทุกข้อคิดเห็น

Comment

Working...
            X