Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง บอดตัวนี้ครับ ASRock P4S61

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง บอดตัวนี้ครับ ASRock P4S61

สอบถามเรื่องบอดตัวนี้หน่อยครับ พอดีอยากรู้ว่ามันดีป่าวครับ ใครมีรายล่ะเอียดบอกทีครับ

ถามราคาด้วยครับ ถ้ามือ 2 รุ่นนี้จะราคาซักเท่ารัยหรอครับ เอาแบบทั้งมีประกันและไม่มีประกันนะครับ

อยากรู้ ครับ

Comment

ไม่มีคัย สนใจเลยหรอครับเนี่ย

Comment

อ่ะ ตอบให้หน่อยละกัน
        มันเปง M/B ที่เข้าขั้นเก่ามากแล้วครับ
        ไม่รองรับแรมแบบ Dual
        ไม่มี SATA
        ที่สำคัญมันชิป SIS ครับเป็นของราคาถูก คุณภาพงั้นๆ
        (กรุณาใช้วิจารณญาน ในการชม)

Comment

Working...
        X