Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด จอ APG ตอนนี้ รุ่นใหนดีสุดอ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด จอ APG ตอนนี้ รุ่นใหนดีสุดอ่าครับ

การ์ด จอ APG ตอนนี้ รุ่นใหนดีสุดอ่าครับ

แล้วถ้างบ 8000 มันไหวป่าว แบบตอนนี้ ไปหาๆเจอแค่ 7600gt ของวินฟาส

XFX 7900GS ไงคับ แต่อาจจะหายากหน่อย

Comment

7950GT ครับ แต่ไม่มีขายในไทยในไทยนะครับ 8000 1950 ก็น่าสนนะครับ

Comment

Originally posted by theix View Post
        XFX 7900GS ไงคับ แต่อาจจะหายากหน่อย
        ใช่ครับลองหาดู

Comment

X1950PRO ของพี่ SPRAK ก็ OK น่ะครับ

Comment

XFX 7900GS เห็นที่ saveway พันธ์ทิพย์ 7950 บาท ครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
              X1950PRO ของพี่ SPRAK ก็ OK น่ะครับ
              ของ Spark เป็น GT ครับ ไม่ใช่ Pro ถ้า 7900GS ที่ Saveway ราคาตามที่ความเห็นบอกก็น่าสนนิด ๆ ครับ แต่ยังไงก็ลองเช็คผลเทสที่ UPC ดูก่อน รู้สึกคะแนนจะไม่ค่อยสวยเท่าไหร่นะ

Comment

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วผมไปกะน้องไปเดินหาทั่วพันธ์ทิพย์เลยครับ

Spark x1950GT 512MB 6,890 --หมด--
                SAPPHIRE x1950GT 256MB 6,490 --หมด--
                XFX 7900GS 256MB 8,050 --หมด--
                SAPPHIRE x1950Pro 256MB 8,500 Hardware House
                SAPPHIRE x1950Pro 512MB 9,270 Hardware House

เลยต้องโดนตัว Shpine x1950Pro 512MB มาครับ T-T

งบบานปลายสุดๆ(แถมโดน PSU ใหม่อีกต่างหาก)
                Last edited by whitehead; 8 May 2007, 06:48:21.

Comment

^
                  ^
                  ^
                  AGP X1950 Pro ของ Sapphire มันมีตัว 256MB ด้วยเหรอครับ???

Comment

Originally posted by Some1 View Post
                    ^
                    ^
                    ^
                    AGP X1950 Pro ของ Sapphire มันมีตัว 256MB ด้วยเหรอครับ???
                    มีครับ ^^

ตอนแรกก้องงเพราะมันไม่มีใน Price List

แต่ต้องไปดูที่ร้าน Hardware House ครับ

รู้สึกว่าจะมีที่ร้านชั้นสามร้านเดียวมั้ง ^^"

Comment

ถามหน่อยครับ ทราบมั้ยครับว่าตกลงจะยังมี X1950GT ของ Sapphire เข้ามาอีกหรือเปล่า ผมไปตามที่ HWH พันธุ์ทิพย์งามวงศ์วานมันบอกว่ามีแต่ราคาไม่มีของมาตั้งนานแล้ว ผมเลยยังไม่กล้าซื้ออะไรเพราะไม่รู้ว่ามันจริงหรือร้านมันต้องการขายตัวแพงให้กับเรากันแน่ก็ไม่รู้

Comment

Working...
                      X