อยากถามหลายข้อครับ พอดีจะเอาไปเล่น hidefครับ
1. โปรแกรม klite code pack ต่อเสียงเข้า AME AVR ยังไงให้เสียงออก 5.1 ครับ ผมต่อโดยใช้สาย ผ่านจากspdif out to coax
ของผมมันออกแค่ 2 ch คู่หน้าครับ
2. อยากทราบว่าโปรแกรม klite cod pack set ยังไห้ออกมาดีที่สุด
สำหรับสเป็คคอมผมน่ะครับ มีดังนี้
amd x2 3800
nvida 7600gt tdh 256 mb ddr3 ของ winfast
ram ddr2 2gb
hdd 320 gb sata2
3.ถ้าจะคลอกต้องsetยังไงบ้างครับ set ที่bios หรือมีโปรแกรมสำหรับคล็อกครับ
ต้องปรับค่าเท่าไหร่บ้าง ครับพอดีผมมือใหม่วงการhidef กับ overclock รบกวนช่วยชี้แนะด้ยยนะครับ