Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย เปิดคอมเเล้วติด..ดับ..ติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย เปิดคอมเเล้วติด..ดับ..ติด

เวลากดปุ่มพาวเวอ มันก็จะติดตามปกติ ติดประมาน2วิ เเล้วก็ดับ เเล้วก็ติดไหม่ ผมสังเกตุจากไฟไนเครื่องครับ จาทำไงดี

บอกสเปคมาด้วยจะได้วิเคราะห์ถูกครับ หรือให้ใกล้เคียงที่สุดครับ

Comment

ใช้ P5B Deluxe ใช่มะครับ

ของผมก็เป็นครับ รู้สึกมันจะเป็นบั๊กของ C1 นะครับ DS3 ก็เป็น เป็นกันหลายยี่ห้อ เป็นเรื่องปกติแล้วครับ

Comment

อาจเป็นที่เขี้ยวของ เพาเวอร์ไม่ดีก็ได้ครับ ลองหาตัวอื่นมาเปลี่ยน

Comment

หน้าจอมันขึ้นอะไรหรือเปล่าครับ

Comment

สำหรับท่านที่ไม่รู้....ถ้า อาการของท่าน ZorDor เป็นอาการเดียวกับที่ผมคิด....คือมันจะเป็นเฉพาะเวลา OC หนักๆ น่ะครับ

Comment

ช่าย เคยเจอตอนคล็อก Commando พอเลิกคล็อกมันก็หายไป แต่แปลกตอนใช้ Asrock P4i65G ไม่คล็อกมันก็มีอาการอย่างว่า เลยหาข้อสรุปไม่ได้มันยังไงกันแน่

Comment

อัพไบออสไปเลยงั้น เหอะๆๆๆ....

Comment

DFI-Dark ของผมก็เป็นครับ งงอะ

Comment

สเปกตามลายเซ็นเลยครับ เเต่คล็อกไม่หนัก ไปที่380*8[3.0] Vcore 1.36 ram 2.3

Comment

Working...
                    X