Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ 8 หมื่นไว่รวมจอทำภาพกราฟฟิคเคลื่อนไหวและอีกเครทื่อง 7 พันรวมจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ 8 หมื่นไว่รวมจอทำภาพกราฟฟิคเคลื่อนไหวและอีกเครทื่อง 7 พันรวมจอ

ขอ 8 หมื่นไม่รวมจอทำภาพกราฟฟิคเคลื่อนไหวครับ แล้วอีกเครื่อง พันรวมจอครับผมรำคาญมากๆตอนนี้ใช้ E4300 น่ารำคาญน้องมาขอเล่นจะซื้อให้มัมไหม่ 7 พันอะแล้วใอ้ 8 อะครับผมจะไว้ทำกร๊าฟฟิค(ไม่ต้องถึง 8 หมื่นแปะๆกได้นะลดๆหน่อยก็ดี)

จะจัดให้ดีใหมเนีย

แน่ใจใหมว่าจะดูแลรักษาเครื่องได้

จริงๆแค่ 3-4 หมื่นก็แรงอ้วกแตกแล้ว

Comment

ตังเยะจัง

Comment

MacPro ZOD80043X เลยครับ ทำงานกราฟฟิคสะใจแหงๆ -*-

ไม่ได้ล้อเล่นนะคับ

Comment

เอาจริงเหรอ 8 หมื่นอ่ะ? เพื่องานด้านกราฟฟิคอย่างเดียวเหรอ....

Comment

ครับต้องการเอามาทำกาฟฟิคเคลื่อนไหวคล้ายๆกะหนังอะครับใช้อะไรดีครับระคาเท่าไหร่หรอแล้ว 7 พันอีกเครื่องอะขอ AMD จัดให้เราที AMD เราให้คนอื่นเล่นอะเราไม่ชอบให้คนมาแย่งเล่นจะซื้อแยกๆเลย 7 พันจัดให้เราที

Comment

โอ้ว 80000 ไม่ใช่น้อยๆ อิจฉา อิอิอิ

Comment

Originally posted by bebadboy_chart View Post
                ครับต้องการเอามาทำกาฟฟิคเคลื่อนไหวคล้ายๆกะหนังอะครับใช้อะไรดีครับระคาเท่าไหร่หรอแล้ว 7 พันอีกเครื่องอะขอ AMD จัดให้เราที AMD เราให้คนอื่นเล่นอะเราไม่ชอบให้คนมาแย่งเล่นจะซื้อแยกๆเลย 7 พันจัดให้เราที
                ถ้าหมายถึง งาน 3D เครื่องใหว MAX MAYA ละก็ เอาไปลองดูสักชุดครับ

E6700 12000
                ASUS P5B-DELUX 7200
                RAM ROX 667 1Gx4 7000
                HDD SATA2 250Gx2 5600
                PCI-E QuadroFX 1300 128MB 29600
                DVDRW 1400
                CASE 1800 เอาที่ตัวใหญ่ๆครับ
                PSU ENERMAX 460W 2500
                67100 ไม่รู้จะใช้ประสิทธิภาพของชุดนี้ได้เต็มเปล่านะครับ

Comment

Originally posted by HeavenAngles View Post
                  MacPro ZOD80043X เลยครับ ทำงานกราฟฟิคสะใจแหงๆ -*-

ไม่ได้ล้อเล่นนะคับ
                  เห็นด้วยครับ ละเอียดทุกเม็ด สะใจแน่ๆๆ

Comment

อยากได้ Quadro เฮ้อแรม 2 gb สำหรับ 3D ไม่พอสะแระ CPU ก็ไม่พอสะแระ อยากได้ใหม่จัง

Comment

แล้ว 7 พันละไม่มีใครบอกเลย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                        ถ้าหมายถึง งาน 3D เครื่องใหว MAX MAYA ละก็ เอาไปลองดูสักชุดครับ

E6700 12000
                        ASUS P5B-DELUX 7200
                        RAM ROX 667 1Gx4 7000
                        HDD SATA2 250Gx2 5600
                        PCI-E QuadroFX 1300 128MB 29600
                        DVDRW 1400
                        CASE 1800 เอาที่ตัวใหญ่ๆครับ
                        PSU ENERMAX 460W 2500
                        67100 ไม่รู้จะใช้ประสิทธิภาพของชุดนี้ได้เต็มเปล่านะครับ
                        ควาโด้...!!!! เยดดดดดดดดดด

Comment

Working...
                        X