Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY 8600GTS 256MB DDR3 OC Zalm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GALAXY 8600GTS 256MB DDR3 OC Zalm

GALAXY 8600GTS 256MB DDR3 OC Zalm มีใครเคยเห็นหน้าตาบ้างแล้วอะครับ คือว่า อาทิตย์นี้จะไปถอยมาจอดสักคัน อะครับ ยังไม่เห็นหน้าตามันเลย ใครมีข้อมูลก็ช่วยที่นะครับ

DDR3 128bit 256MB 700/1000

http://www.watch.impress.co.jp/akiba...8/ni_i_vc.html

http://www.mvkc.jp/product/galaxy/vg...6gtsz256d3.php

Comment

แรงอะๆ

Comment

เดี๋ยวนี้ Galaxy ทำการ์ดออกมามีให้ลุ้นทุกครั้งเลย ราคาไม่แพงแถมยังติด Sink เทพๆมาให้อีก มันน่านัก ...

Comment

Originally posted by mini_bank View Post
          เดี๋ยวนี้ Galaxy ทำการ์ดออกมามีให้ลุ้นทุกครั้งเลย ราคาไม่แพงแถมยังติด Sink เทพๆมาให้อีก มันน่านัก ...
          มันน่ารักกว่าการ์ดยี่ห้ออื่นตรงที่มี Jumper เพิ่มไฟนี่ล่ะครับ

Comment

Originally posted by nut_kate View Post
            GALAXY 8600GTS 256MB DDR3 OC Zalm มีใครเคยเห็นหน้าตาบ้างแล้วอะครับ คือว่า อาทิตย์นี้จะไปถอยมาจอดสักคัน อะครับ ยังไม่เห็นหน้าตามันเลย ใครมีข้อมูลก็ช่วยที่นะครับ
            หุหุหุ
            ดีๆๆ ครับผมก็ใช้ GF8600GTS (WinFast) อยู่เหมือนกัน
            แต่คงสู้ยี่ห้อ GALAXY ไม่ได้ เพราะ คอร์/เมม สูงกว่าของผมมาก ครับ

จะ 50000 คะแนน ละ (3D01)

Comment

ขอบคุณมากครับที่ให้ความกระจ่างครับผม จะได้ไปหาซื้อได้แบบสบายใจ
              ขอถามเพิ่มนะครับแล้วมันต่างกับตัว GALAXY 8600GTS 256MB DDR3 (HDCP) ยังไงบ้างอะครับเห็นราคาต่างกันแค่ไม่กี่ร้อย
              Last edited by nut_kate; 9 May 2007, 08:24:43.

Comment

Originally posted by nut_kate View Post
                ขอบคุณมากครับที่ให้ความกระจ่างครับผม จะได้ไปหาซื้อได้แบบสบายใจ
                ขอถามเพิ่มนะครับแล้วมันต่างกับตัว GALAXY 8600GTS 256MB DDR3 (HDCP) ยังไงบ้างอะครับเห็นราคาต่างกันแค่ไม่กี่ร้อย
                คำตอบ มีอยู่ในคำถามท่านแล้วครับ

Comment

ซิ้ง งามจ้าน น่าลอง เอามาใส่ Quadro4600 อิอิ ของช้านบ้าง

Comment

GALAXY 86SEF8HCCEXV GALAXY VGA 86SEF8HCCEXV 8600GTS 256MB DDR3 (HDCP) 3 ปี 7,990 บาท

GALAXY 86SEF8HCZEXV GALAXY VGA 86SEF8HCZEXV 8600GTS 256MB DDR3 OC Zalm 3 ปี 8,540 บาท

มันต่างกันไงหว่า สงสัยเหมือนกัน หรือว่าZalm = Zalman รุ่นที่ข้านบนลงรูปไว้ แลัวอีกตัวเป็นรุ่นธรรมดา

Comment

Originally posted by layjung View Post
                      GALAXY 86SEF8HCCEXV GALAXY VGA 86SEF8HCCEXV 8600GTS 256MB DDR3 (HDCP) 3 ปี 7,990 บาท

GALAXY 86SEF8HCZEXV GALAXY VGA 86SEF8HCZEXV 8600GTS 256MB DDR3 OC Zalm 3 ปี 8,540 บาท

มันต่างกันไงหว่า สงสัยเหมือนกัน หรือว่าZalm = Zalman รุ่นที่ข้านบนลงรูปไว้ แลัวอีกตัวเป็นรุ่นธรรมดา
                      ตัวล่างมันมีซิงค์ของzalmanอ่ะป่าว มันเลยแพงกว่า ถ้าเปนผมนะ ผมเลือกอันมีซิงค์zalmanอะ จาได้ระบายฟามร้อนดีๆ ยิ่ง คอร์ เมมสูงด้วย ยิ่งร้อนไปหล่าว555

ปล.คนใต้จ้า เหงมีกระทู้นึง ออกสำเนียงใต้ เอามั่ง คิกๆ

Comment

Working...
                      X