Announcement

Collapse
No announcement yet.

save ค่าการ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• save ค่าการ์ดจอครับ

ผมใช้ spark gf6600 agp อยู่ครับ อยากทราบว่าพอมีวิธีที่จะเซฟค่าของการ์ดจอได้หรือเปล่าครับแบบว่าทำงานปกติผมก็จะใช้ค่าความเร็วหนึ่ง
    เล่นเกมส์ก็จะเปลี่ยนมาใช้อีกค่ความเร็วหนึ่งน่ะครับ
    ต้องใช้โปรแกรมอะไรหรือเปล่าครับ

ปกติ มันก็แบ่งมัน 2D/3D อยู่แล้วนะครับ หมายถึง จะปรับแต่งความเร็วในโหมด 2D/3D เองรึเปล่าครับ

Comment

ครับ ผมเคยใช้กับเครื่องที่ทำงานแต่เป็นของ ATI ครับ เป็นโปรแกรม overclock การ์ดจอครับ อย่างผมตั้งการ์ดจอไว้ 300/350 ผมก็เซฟไว้ชื่อ 01 แล้วผมก็ตั้งการ์ดจอสำหรับเล่นเกมส์ 350/400 ผฒก็เซฟไว้ชื่อ 02 เวลาจะใช้งานอันไหนก็เลือกจากไอคอนบนทารบาครับ แต่ผมอยากทราบว่า gf6600 จะทำอย่างนั้นได้หรือเปล่าครับ

Comment

ได้ครับ ใช้ ATiTools เลยครับ ตอนนี้รองรับการ์ด nVidia แล้วครับ

ATiTools Download

Comment

สุดๆ จิง ท่านหัวเกียร์

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X