Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผม OC EN7600GT ได้ที่เท่านี้ถือว่าโอยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผม OC EN7600GT ได้ที่เท่านี้ถือว่าโอยังครับ

ตามรูปเลยครับ OC ไปได้ @ 600/1600 นี่ถือว่า OK ยังครับ หรือว่าลากได้มากกว่านี้อีก

ความร้อนก็ยังปรกติเท่าเดิมนะครับ

ลากไปจนกว่าภาพจะแตก หรือ ค้าง เลย 555
    เอาให้แรงงงง ไปเลยยยยยย
    *อย่างมากก็ เข้าเซฟโหมด ลบไดร์เวอร์การ์ดจอ ก็จบครับ*

Comment

600/1600 พอและ เพราะ Heatsink มันเล็ก + ไม่มีซิงค์แรม

เคยใช้ galaxy ลากได้ 650/1700

Comment

แล้วไดรเวอร์ใหม่ๆ อย่างเช่น 160.03 ที่เพิ่งออกมาเมื่อวานนี้ มันจะรองรับ 7600 ตัวนี้ได้เปล่าครับ

กลัวว่ามันเป็นแต่ของ 8x00 หนะครับ ?

ของใหม่มันน่าลอง....

Comment

Galaxy 7600GS ของผมตอนนี้ก็ใช้เท่านี้เลยครับ

idle 47 (เท่าตอนไม่ oc) Full ก็ไม่เกิน 55 เท่ากับตอนไม่ OC เหมือนกันครับ

แถมยังลากต่อได้อีก แต่ถ้ามากกว่านี้ ชอบเล่นเกมส์ละค้าง

Comment

Working...
          X