Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power Supply 24 pins Jump สายยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Power Supply 24 pins Jump สายยังไงครับ

ผมต้องการจะทำให้ PSW 24 pins ติดได้โดยไม่ต้องต่อกับเมนบอร์ดครับ

แนะนำทีนะครับ

ขอบคุณครับ

S/C green and black

Comment

แล้วมันสายดำข้างๆสายเขี่ยวใช่บ่อครับ

Comment

ดำ เส้นที่ท่านชอบแหละครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by zman View Post
            ดำ เส้นที่ท่านชอบแหละครับ
            มีหลายเส้นนะครับที่ดำๆเนี่ย แล้วชอบเนี่ แล้วก็มีหลายที่ด้วย
            อิอิ

Comment

สายดำเส้นไหนก็ได้ครับ เป็นสายกลาวด์ทุกเส้น
              ถ้าเปิดฝา PSU รื้อแผ่นปริ้นออกมาดูจะเห็นว่า สายที่สีเดียวกันหลายๆเส้น สุดท้ายก็เอามากระจุก บัดกรีลงปริ้น ณจุดเดียวกัน การใช้สายหลายๆเส้น จะทำให้ทนกระแสได้มากขึ้นครับ

Comment

ต้องเอา HD ล่อมันด้วยครับ จะได้เห็นผลจิงครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
                  ต้องเอา HD ล่อมันด้วยครับ จะได้เห็นผลจิงครับ
                  ยังไงอ่ะครับ อันนี้ไม่เข้าใจจริงๆ

Comment

Working...
                  X