Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด่วน คับ วิธี ปิดใช้ ปุ่ม Fn ในAcer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด่วน คับ วิธี ปิดใช้ ปุ่ม Fn ในAcer

คือ Acer 2400serieของแฟน
    อะครับเวลาพิมข้อความต้อง กดFn ค้างอะลำบากมากเลยอะครับถ้าไม่กดมันจะไปติดตัว Fn แทน อะ
    ทำไงถึงจะปิดมันได้ครับ(คงไม่ต้องซื้อคีบอร์ดแยกนะ)
    ของผมเองAcer5051ไม่เห็นต้องกดเลย
    นอกจากพวกปิดเสียงปิด จอ

ช่วยด่วยนนะครับพิมงานยากมาก(ของผมผมเล่นเกมตลอดอะ)

ออ....ได้แล้ว ครับ หาวิธีตั้งนาน ถอด ออกมาดูเลย 5555
    และแล้วก็มีคนเข้า ฝันว่า Fn+Numlock สิ ทั่น(ขอบคุณ ผีพรายครับ)
    โอ้ว ได้ผลๆ แต่ปรากฎว่า กดไม่ติดสักอัน ออ อ้อ ยังไม่ได้ประกอบคืน เครื่อง 5555
    โง่ไปเลย 5555

Comment

Working...
    X