Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาต่อเนท เกิดerror เยอะมากเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาต่อเนท เกิดerror เยอะมากเลย

ผมใช้เนทฟรี tot เข้าเวบอะไรก็ช้ามากหรือเข้าไม่ได้เลย ดูstatus errorจะเพิ่มขึ้นตลอดจนกว่าจะตัด เพิ่งเป็นตั้งแต่ปลายเดือนที่แล้ว เป็นที่เครื่องผมหรือเปล่า ถ้าเป็นเพราะเครื่องผมต้องทำอย่างไรครับ
    ต้องขอรบกวนท่านทั้งหลายตอบผมด้วย ผมพยายาม search แล้ว แต่เนทมันเร็วเหมือนเต่าติดเบรค search อะไรไม่ได้เลย

ลองแสกน สปายแวร์ยัง ครับ

Comment

ง่ายๆ เลย เข้า www.bitdefender.com ไปสแกนออนไลน์ หรือหา antivirus ดีๆมาลง กับ Antispy ดีๆซักตัว search กระทู้ดู มีคนมาถามไว้เยอะแยะว่าอันใหนดีๆ

Comment

Working...
      X