ผมเน็ตหอ ใช้ดเน็ต1M ปรกติก็วิ่งอยู่ 800+ ใช้กันอยู่ 3ห้อง แต่วันนี้ไม่รู้เปงไร เช็คความเร็วทั้งวัน วิ่งไม่เกิน 500 หรอเปงเพราะเด็กอีกห้องนึงมาเซ็ทค่าที่โมเดมหรือเปล่าครับ เพราะก่อนหน้านั้นมันมาถามว่าผมโหลดบิทหรือเปล่า ผมก็บอกว่าโหลดบ้าง มันก็บอกว่า นั้นผมขอแบนวิทครึ่งนึง โหลดอ่ะได้ตลอดแต่ขอให้จำกัดอยู่ที่50 ผมก็บอกว่าได้ จัดไป แต่พอหลังจากนั้น เช็คเน็ทวิ่งไม่เกิน 500 ตลอดเลย จากปรกติ800+

ปล.พอจะมีวิธีเล่นงานเครื่องมันบ้างป่าวครับ หมั่นใส้นิดๆ เอาพอประมาณ อย่างรีโมทเข้าไปเครื่องมันได้อารายแบบนี้อ่ะครับ

ติดต่อเพิ่มเติม sky_cybernet@hot