overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 10 of 10

Thread: ระดับความร้อนแรงใน nfsmw

OverclockZone Member

Cool ระดับความร้อนแรงใน nfsmw

อยากทราบว่ามันขึ้นอยู่กับอะไร และจะต้องทำอย่างไรที่จะทำให้ระดับความร้อนแรงเพิ่มขึ้นครับ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member banku's Avatar

ไปวิ่งเล่นกับตำรวจบ่อยๆ สิ แต่ระวังนะยิ่งแรงตำรวจมันก็ยิ่งหนักมือ เจอพวกเรือใบเงี้ยโดยทีเน่าเลยหลบดีๆล่ะ

OverclockZone Member Grimmy's Avatar
    ศรีราชา-แหลมฉบัง

ขับชนตำรวจให้เยอะๆจน pursuit condition4 แล้วหนีให้รอด.

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

มันจะมีเกจวัดทางซ้ายมือน่ะ ขับหนีตำรวจไปเรื่อยๆแต่ไม่ต้องหนีให้พ้นมันจะขึ้นมาเรื่อยๆถ้าเรายังเริ่มเล่นอยู่
    พอถึงระดับนึงมันจะหยุดเพิ่ม หลังๆเพิ่มได้สูงสุดระดับ5มั้ง

OverclockZone Member yakuza4321's Avatar

ตอนเกมจบเป็นระดับ6รถตำรวจแมร่งชนไม่พัง(พังยากโคตร)

Mac Addict User tassapon's Avatar

challange mode อันสุดท้ายเลยครับ อิอิ ระดับ 7 รถเราโคตรกระป๋องเลย รถมัน SUV หนัก

แต่เล่นง่าย

OverclockZone Member 191's Avatar

ไล่อัดตำรวจให้เยอะๆจนตำรวจต้องขอให้ฮอ ออกมาร่วมไล่ ถึงตอนนั้นคุณจะได้พบกับคำว่ามันพะย่ะค่ะ

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

ว่าแต่คาบอนมันมีฮ.มั้ยอ่ะ ตำรวจมันหนีง่ายชะมัด

OverclockZone Member legendofsud's Avatar
    ไม่มีหลักแหล่ง...

มีเคล็ดลับง่ายๆครับ ครงบริเวณ ด้านบนของเมือง1 ตรงทางเชื่อมไป เมือง3 จะมีอู่รถบัส อยุ่ที่นั้นครับ ให้ท่านขับ ขึ้นไปจอด บนคาน ที่ยื่นออกมา2ด้าน จากตึก แล้วก้อรอเลยครับ แต่ระวังรถตำรวจขึ้นมาตามเราถึงที่ ตกลงไปเน่าเลยนะครับ

สำหรับผม ชอบวิ่งเล่นกับรถตำรวจไปตามถนนรอบเมือง1อ่ะครับ มันใช้ความเร็วได้มาก โดยเฉพาะใช้พวงมาลัย ไม่ต้องหักมากด้วย ถ้าจะหนี ก้อเข้าตาม ทางลัดต่างๆแล้วก้อปัดตูด ด้วยเบรกมือ แล่นย้อนศร รถตำรวจเอาครับง่ายๆ สบายๆ ทำmission ได้ดี ด้วย

คาร์บอนมันไม่เน้นตำรวจครับ แต่คุณลองไปเจอกับตำรวจในเมือง4 ตอนกำลังแข่งอยุ่สิครับ พอจบการแข่ง ต้องมาวิ่งหนีต่อ สลัดโคดยาก ผมต้องเปลี่ยนมาจิ้มคีย์บอร์ดเอาแน่ะ ตอนหนี กับดัก ก้อดักรถได้ไม่หมดด้วยครับ

Mod ภูธร Sakuder's Avatar
    อ.เมือง นครราชสีมา USER ID : 27

ถ้า HOT x 7 แล้ว ยังรอดอยู่นานถึง 30 นาที ,ได้เจอจ่า Cross แน่ หุ ๆ

โพสกระทู้ติด ๆ ภายใน 30 นาทีโดยไม่จำเป็น โพสโฆษณาในที่ที่ไม่ได้รับอนุญาติ
    โพสที่ละเมิดลิขสิทธิ์ โพสการเมือง โพสทะเลาะ โพสลามก ฯลฯ
    หรือโพสผิดกฏ กติกา มารยาทอื่น ๆ พบเห็นโปรดช่วยแจ้ง โดยกด ที่โพสนั้นๆ

Bookmarks

Bookmarks