Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของหากินสำหรับ มนุดเงินเดือนอย่างผม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของหากินสำหรับ มนุดเงินเดือนอย่างผม...

สเปกเท่าที่เห็นล่ะครับพี่น้องทั้งหลาย กว่าจะเก็บเงินแต่ละบาทได้เล่นเอากินมาม่าไปหลายเดือนเลย...
    Asus A8JSeries
    CPU : Core@ Duo T5600 1.8GHz
    RAM : DDR2 512x2 (1 Gb)
    DVD : RW
    Wirless / Bluetooth
    HDD 80 GB
    VGA : X1700
    """"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
    [ยืมคนอื่นเขาหายใจบางทีก็สบาย แต่คนที่เหนื่อยคือคนที่โง่คนนึง เวรกรรมนะมันมีจริงนะครับ](ฮุๆๆๆ โดนใครบางคนไหมเนี่ย อิอิอิอิ.....)
    Last edited by บักหำน้อย; 10 Oct 2006, 22:48:33.

โห ของแรงอยากใช้ม้างจังเยย

Comment

โอว สเป็คหรู
      Core 2 Duo ซะด้วย

Comment

แจ่ม เดี๋ยวถอยมั่ง

เก็บ ได้ 4,000 กว่าแล้ว

Comment

เอา CPU-Z มาให้ดูกันครับ :

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
          อย่างที่เห็นๆ กันเลย.....

Comment

รอดูผลทดสอบครับ อิๆเพื่อการตัดสินใจ

Comment

ผลทดสอบสดๆ ครับพี่น้อง :

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
              หวังว่าคงเป็นส่วนหนึ่งในการตัดสินใจเลือกซื้อนะครับ ^^

Comment

เอารูปผมออกไปหมดเลยมันทำไมเนี่ย....รูปหายไปหมด หมายความว่าไง

Comment

โอว X1700 แรงเหมือนกันนะเนี่ย

รูปไม่หายนี่ครับ ผมยังดูได้นะ

Comment

ใช้ Browser ของ firefox จะมองไม่เห็นภาพครับ

Comment

คุณ บักหำน้อยๆ เอ๊ย บักหำน้อยเฉยๆ ครับ ราคาเท่าไหร่ น่าใช้มากครับ ซื้อที่พันธ์ทิพย์หรือเปล่าครับ

Comment

ผมซื้อฟอจูนครับ ร้านเป็ของ Asus เลย ก่อนถึง IT City ก่อนถึงวงกลมอ่ะครับ หน้าร้านมี แรมโบ กะ S8(หุ้มหนัง) โชว์อยู่หน้าร้าน ผมซื้อมา 49,500 บ. เพิ่มแรมอีกหนึ่งตัว ก้อ52,000 ครับ ของผมประกันดีคอมครับ

Comment

น่าสนใจดีนะตัวนี้ เดี่ยวว่างๆไปซิว มาซัก 1 เครื่อง ตกลง ชื่อ รุ่น มันคืออะไรเหรอ A8JP-18 รึเปล่าครับ

Comment

A8JP มันทำแรม Dual ไม่ได้เหรอครับ

Comment

สเปกเท่าที่เห็นล่ะครับพี่น้องทั้งหลาย กว่าจะเก็บเงินแต่ละบาทได้เล่นเอากินมาม่าไปหลายเดือนเลย...
                              Asus A8JSeries
                              CPU : Core@ Duo T5600 1.8GHz
                              RAM : DDR2 512x2 (1 Gb)
                              DVD : RW
                              Wirless / Bluetooth
                              HDD 80 GB
                              VGA : X1700
                              """"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
                              แรมเป็นดูโอ้อยุ่แล้วครับพอดีผมมาเพิ่มเป็นดูโอ้ครับ

Comment

Working...
                              X