Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามแรม Kingston ชิบ Hynix

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามแรม Kingston ชิบ Hynix

Kingston ชิบ Hynix ที่ชิบมันจะมีเขียนรุ่นคือ FP-Y5 ทุกอันเลยมั้ย มัน ชิบ Hynix ที่ไม่ได้เขียนเป็น FP-Y5 มั้ย เพราะของผมมันไม่เห็นมีเขียนว่า FP-Y5 เลยอะ

ไม่แน่ใจครับ แต่เท่าที่เห็น ก็ ทั้งนั้น

Comment

ถ้าชิปนี้มันจะทำไมเหรอครับ จะแรง หรือ OC ดีครับ

Comment

อันนี้ไมทราบครับ ว่าแต่เป็นแรมอารัย DDR DDR2 บัสเท่าไรอะ

Comment

Originally posted by gOdaRT View Post
          อันนี้ไมทราบครับ ว่าแต่เป็นแรมอารัย DDR DDR2 บัสเท่าไรอะ
          FP-Y5 รหัส ddr2 จ้ะ

Comment

Working...
          X