Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ MSN ของพี่ๆที่เก่งคอมคับช่วยมาโพสหน่อยนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ MSN ของพี่ๆที่เก่งคอมคับช่วยมาโพสหน่อยนะ

คอมผมเสียคับบแต่ไม่ทราบอาการรขอMSNคนเก่งคอมมาคุยหน่อยนะโพสเยอะๆนะเดวแอดไป

ทำไงถึงเสีย บอกอาการมาสิครับ

ถามในบอร์ดดูก็ได้นิ อิอิ

Comment

รีสตามเอง เปิดเครื่องติดคับแต่ว่าไม่ติดที่หน้าจออ่ะบางครั้งก้อติดแต่น้อย รันไปไม่ถึงวินโดวก้อค้างบ้าง แล้วมันก้อขึ้นประโยคอังกิดที่แปลว่าไห้ไส่แผ่นแล้วกดenterผมก้อไส่แล้วแต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยคับ

Comment

เข้าไบออสเช็คไฟเบื้งต้นว่าจ่าย ต่ำกว่าปกติมากหรือเปล่า ก่อนเลยครับ

Comment

ถ้าเข้า M ไม่ได้ก๊อป ค่า ErrorCode มาครับเดียวแปลให้

Comment

Working...
          X