Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเดิมๆช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเดิมๆช่วยด้วยครับ

จะถอยการ์ดจอใหม่ครับ ดูไว้คร่าวๆ 7600gs ddr3 กับ 8500gt อยากทราบว่าอะไรดีเเละคุมสุดครับในเวลานี้เพราะไม่อยากซื้อของเเพง จะรอเปลี่ยนใหม่ตอน dx10อีกที ช่วยเเนะนำด้วยครับว่า ยี่ห้ออะไรดี เเละราคาเเต่ละยี่ห้อเท่าไหร่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

xfx/Galaxy/winfast 7900GS
    งบเท่าไรครับ ผมเห็น 7900GT ในบอร์ด มือ 2 อยู่ 1-2 ตัว ^^"

Comment

ใจจริงไม่อยากซื้อของเเพงมากเสียดายตังครับเพราะเด่วยังไง dx10ออกมาก็ต้องเปลี่ยนใหม่เลยตั้งงบไว้4000 ยังไงช่วยเเนะนำด้วยครับ

Comment

ไม่มีใครมาตอบเลยเศร้าจัง

Comment

Originally posted by MoTioNxZ View Post
          ไม่มีใครมาตอบเลยเศร้าจัง
          ท่านเล่นเกมsf svเมกาปะคับ ชื่อคุ้นๆ

Comment

ใช่ครับเเต่ช่วงนี้ไม่ได้เล่นเพราะการ์ดจอพังเลยจะไปซื้อใหม่เเต่ไม่รู้จะซื้ออะไรดี

Comment

Originally posted by MoTioNxZ View Post
              ใช่ครับเเต่ช่วงนี้ไม่ได้เล่นเพราะการ์ดจอพังเลยจะไปซื้อใหม่เเต่ไม่รู้จะซื้ออะไรดี

ผม Unleashed_THคับ อยุแคลนเดวกัน 555

Comment

พี่มีงบเท่าไหร่ เด๋วผมดูให้

Comment

ไม่น่าเกิน4000อะครับขอบคุณมากดูไว้2ตัวที่บอก galaxy 7600gs ddr3 กับ 8500gt xfx เอาอะไรดี ราคาประมาณเท่าไหร่ เด๋ยวจะไปซื้อเเล้วครับ ช่วยหน่อย

Comment

ผมว่านะ เอา7600gs ดีกว่านะ ตระกูล8500 8600 เหนท่านอื่นว่าไม่ค่อยเวิร์คเท่าไหร่อะคับ แถมราคาถูกกว่า200-300 เล่นsfเปิดaa afสบายๆ

ของผม6600 ยังเปิดเลย ภาพสวยขึ้นเยอะ

Comment

เพราะยังไงพี่ก้อคิดจาอัพอยุแล้ว จาซื้อของแพงก่าไปทำไมใช่ปะ เด๋วพอdx10มาแบบเตมสูบก้อซื้อใหม่อีก เอา7600gsไปเล่นพลางๆดีก่า คิกๆ

ท่านอื่นไม่ทราบว่ายังไงบ้าง

Comment

ขอบคุณมากเพราะ6600เพิ่งพังไป555เเล้วตอนนี้ราคาเท่าไหร่พอรู้มั้ยครับ

Comment

galaxy 7600gs ddr3 ราคาประมาณ 4000 ครับ สอยเลยเชียร์ๆ (อยากได้ยังไม่มีตัง )

Comment

7600gs น่าจาอยุที่ซัก3500+-นิดหน่อยคับ แล้วแต่ยี่ห้อ ส่วน8500gtอยุที่3900คับ แล้วแต่ยี่ห้อ

6600ของasus คล็อกไปที่400/650คับพี่ จาก300/650 ไม่กล้าคล็อกต่อ กลัวร้อนเกิน เด๋วพัง ไม่มีเงินซื้อ 555

Unleashed_TH By THAITEAM

Comment

ขอบคุณมากเด๋ยวไปสอยละเดือนนี้ตังหายไปอีก4000เซ็ง

Comment

Working...
                              X