Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกแล้ว 7600gs AGP คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกแล้ว 7600gs AGP คุ้มไหมครับ

เลือกแล้ว GALAXY GeForce 7600GS 256MB128bit 1.4ns 500/1400AGP
    คุ้มไหมครับ แล้วเม็ดแรมมันเป็นของอะไรคับ

7600 gs pci-e คุ้มกว่าเน้อ

Comment

1.2ns ครับ ไม่ใช่ 1.4ns

ส่วน rep บน เค้าคงมี MB agp นะครับ ซื้อ PCI-E มาก็ยัดไม่ลง

ส่วนคุ้มมั้ย ไม่ทราบว่าเอามาเล่นเกมส์ไรครับ อิอิ

ผมใช้กับ Spec ในลายเซนต์ได้คะแนนตู้ปลา GFX 9600 คะแนนเองครับ แหะ ๆ CPU ไม่เอื้อ

Comment

ถามว่าคุ้มไหม คุ้มมากครับในราคาระดับนี้ เเล้วอีกอย่างรู้สึกความเร็ว core/mem มันจะ 500/1450 นะครับ

Comment

ขอบคุนคับ ราคารู้สึกว่าประมาณ 3900 ก่าๆ

แล้ว riva tuner ใช้ยังไงคับ มันOC ได้โดยตรงเลยหรือป่าว
          พอจะมีเวปสอนหรือป่าวคับ

Comment

Rivatuner ใช้ลากได้เลยครับ Galaxy 7600 GS ผมลากไปสุดๆแบบภาพไม่แตก
            ที่ 650/1700 แบบออนแอร์ซิ้งเดิม
            แล้วท่านคิดว่าคุ้มมั้ยล่ะครับ

Comment

เอ่อท่านRivatuner มันใช้ไงเหรอ แล้วไดเวอร์ใช้ เวอชั่นไรอ่ะคับ
              พอจะมีเวปบอกได้ไหม

Comment

Working...
              X